• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW N97mini V12 for 5800

harypoter

sau khi flash xong có cảm nhận thế này.
1 lỗi font tiếng anh
ok 5 cham
nhưng vân con bi 1 so loi nho nhat.

binhnhox

@ all:các bạn sau khi flash 1 số icon lỗi font TV...có thể tuỳ chọn/sắp xếp/đổi tên là ok..mình đang tìm cách fix.sẽ onl và cập nhật vào tối nay..

hoangtuong

bản này bác ko thêm đèn pin àh em muốn có cái đèn pin thì thêm kiểu j mong chủ thớt cho em biết với

zchen

bộ core+rost2 bạn giải nén cho vào C\programfiles\nokia\phoenix\Product\RM-356 sau đó flash bằng JAF
bộ soft là dạng .sis mà,bạn chép vào thẻ roài cài đặt

Mấy file trong RM-365 của mình là FW v52.0.007. mấy file của bạn V52.0.101. vậy dùng JAf Flash được ko bạn???
cảm ơn bạn nhiều nhé! tại die fone 2 lần rồi nên cũng sợ... :(

zchen

cho mình hỏi thêm với: khi Flash bằng JAF có cần phải tắt máy, để chế độ Dead phone ko bạn??? mình nới thử Flash bằng phoenix nên ko rõ lăm... cảm ơn bạn nhiều he!!

thanhhaifire

cho mình hỏi thêm với: khi Flash bằng JAF có cần phải tắt máy, để chế độ Dead phone ko bạn??? mình nới thử Flash bằng phoenix nên ko rõ lăm... cảm ơn bạn nhiều he!!

yes ! cứ thế mà làm

binhnhox

Mấy file trong RM-365 của mình là FW v52.0.007. mấy file của bạn V52.0.101. vậy dùng JAf Flash được ko bạn???
cảm ơn bạn nhiều nhé! tại die fone 2 lần rồi nên cũng sợ... :(

bạn dow trọn bộ core và rost2 về và flash.lưu ý lên 101 roài hok về 007 dc nhé

binhnhox

lưu ý hok flash = phoenix nha.flash = JAF nha bạn