• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW N97mini V12 for 5800

Delzie

Nãy flash 2 lần mới lên :| Flash xong thấy bản này icon nhìn hay hay. Nhưng mà tui vẫn thấy 1 đống icon Anna là sao hả chủ thớt :-/

Chỉnh sửa cuối:

hoangtuong

bản này bị lỗi khi có ai gọi vào mà máy đang khoá thì cái thanh trươt để nghe thì cứ giật liên hồi với lại cái thanh trượt để nghe cứ nằm ở góc mà không full đủ màn hình hi vọng bác chủ thớt fix thêm hì hì

binhnhox

bản này bị lỗi khi có ai gọi vào mà máy đang khoá thì cái thanh trươt để nghe thì cứ giật liên hồi với lại cái thanh trượt để nghe cứ nằm ở góc mà không full đủ màn hình hi vọng bác chủ thớt fix thêm hì hì

trường hợp này bạn để đứng máy lên là màn hình xoay lại bt là ok

anhphu18

cho mình xin cái theme với bộ icon dạng sis được không, thanks pro nhiều

kangnam

mình thấy trong clip có đoạn vuốt màn hình chủ vào menu và ngược lại .. .. thấy lạ lạ .. share đi chủ thớt ..:D:D:D

daigiangheo_h

Bác chủ thớt cho em xin cái mod camera 5.0 và Unlook xoay ngang được không ạ?Thank chủ thớt cái.

nxhoang90

bác bình shares e cái mod giảm lag cho swipe với, e đang xài cái Tap to unlock , nhưng khi có người gọi đến thì cái Swipe nó giật giật giật , chạy 1 lần thì lần sau nó k giật nữa