• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW N97v30(Belle) cho 5530....Bản conver hoàn chỉnh nhất !!!

hoanglongbf

bạn ơi chọn cái phím chọn phải là menu ở đâu thế.bản này bị lõi khi vào quản lý kết nối là bị đẩy ra bạn à
ko phải đâu bạn, bạn chỉ bị thế 1,2 lần khi bạn cám cáp rùi mới vào chỉnh kết nối thôi, bạn ra hs chọn chỉnh phím chọn phải và kéo xuống dòng cuối cùng bạn sẽ thấy icon belle

hungdaica1

ok rồi bạn à.mình đang test tiếp.có gì lỗi mình sẽ bảo.ok.nói chung bản này ngon rồi

hoanglongbf

ok rồi bạn à.mình đang test tiếp.có gì lỗi mình sẽ bảo.ok.nói chung bản này ngon rồi
thật ra cái lỗi mà bạn nói ý , mình thấy chẳng quan trọng vì đa số mọi người đều chọn hỏi trước khi kết nối nên ko cần phải vào mục đó, nhớ là chỉ bị 1,2 lần thôi chứ ko phải là ko vào được :D

hungdaica1

thật ra cái lỗi mà bạn nói ý , mình thấy chẳng quan trọng vì đa số mọi người đều chọn hỏi trước khi kết nối nên ko cần phải vào mục đó, nhớ là chỉ bị 1,2 lần thôi chứ ko phải là ko vào được :D
uk mình thấy lúc được lúc không.nhưng không sao.mình sẽ test nhưng thứ khác nữa.hj

jack_hunter97

Bản của overyou rất mượt ram cao khỏi đông đúng 61mb (để kô cũng 61mb ) xài bình thường 53mb bật hiệu úng 49 kô biết bản của anh quan có hay giống vậy kô mà hình như bản của chủ thót thay đổi có như vậy phải kô để mình khỏi flash lại

hoanglongbf

Bản của overyou rất mượt ram cao khỏi đông đúng 61mb (để kô cũng 61mb ) xài bình thường 53mb bật hiệu úng 49 kô biết bản của anh quan có hay giống vậy kô mà hình như bản của chủ thót thay đổi có như vậy phải kô để mình khỏi flash lại
bạn đọc ở #1 đi , mình ghi rõ mà, over ko dùng 5530 nên bản của over chưa được hoàn chỉnh lắm, mình đã cook lại cho hoàn chỉnh rùi đó bạn

hepc12

Chú ý : khi jaf xong nhớ chọn phím phải là menu.....cái dòng cuối cùng ấy sẽ hiện icon belle của phím chọn phải nhá các bạn
minh ko hieu ro lam cai nay,ban co the giai thich ro hon ko?

ngohuyhoang

Không hiểu cái - Camera 3.2MB ở phần giới thiệu là gì :-/ Tiện thể cho mình xin bộ ảnh thằng nhìn như robot ở gallery nhá, thank :D

Escapers

Bản này có bị lỗi camera chỉ chụp được bằng phím cứng mà không chụp được bằng cảm ứng không nhỉ

hungdaica1

Bản này có bị lỗi camera chỉ chụp được bằng phím cứng mà không chụp được bằng cảm ứng không nhỉ
bản này dùng ngon bạn à.chỉ có 1 lỗi là thinh thoang vào quản lý kết nối 1 2 lần mới được

masda

Cho mình hỏi icon belle là sao? có phải nó chỉ thay đổi ở thanh bên đưới màn hình ( phím trở về thành mũi tên,....) ko?
Phím chọn phải phải là menu à? để là danh bạn có được ko? danh bạ thì thấy tiện hơn.

jack_hunter97

Để khi nào rảnh em thử bản của anh đang xài bản over u chưa thấy lỗi gì cả (menu thì em dùng phần mèm chỉnh lại ) à bản này hiệu úng có giống bản over u kô vói bản này anh chỉ thay đổi icon n8 phải kô nhỉ có thêm hay luộc bỏ cái nào kô