• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW N97v30(Belle) cho 5530....Bản conver hoàn chỉnh nhất !!!

Jerrykist

Nhưng được cái làm vậy nhìn nó hài hoà vói nút chọn nhìn giống bel hơn

5530 thì xài theo kiểu 5530 đi bạn, muốn giống thì mua đt khác :)) ở đây ta chủ yếu là CFW sao cho FW hoạt động trơn tru và tốt nhất, còn về phải bắt chước này nọ thì theo mình ko nên, vì nó chẳng bao giờ cái gì bắt chước mà hoạt động tốt cả :)

@hoanglongbf: hồi tối cook xong khuya quá ko có thời gian test, sáng này mới test vài ứng dụng thì thấy mở khá nhanh, ram ổn định, còn những thứ khác thì để xài 1-2 tuần mới cảm nhận đc, dù sao cũng thanks !

jack_hunter97

nếu nói vậy thì cái hs n97 trình duyệt web, gallery mở khoá , nút tìm danh bạ xoay ngang giống c6 theme n8 anna thì sao nó cũng từ những cái điện thoại phần mèm khác đó mà và mod bel cũng vậy nếu như bạn kêu 5530 xài theo kiểu 5530 thì xài làmsao chúng ta hoà nhập chú đau có hoà tan đau

Jerrykist

nếu nói vậy thì cái hs n97 trình duyệt web, gallery mở khoá , nút tìm danh bạ xoay ngang giống c6 theme n8 anna thì sao nó cũng từ những cái điện thoại phần mèm khác đó mà và mod bel cũng vậy nếu như bạn kêu 5530 xài theo kiểu 5530 thì xài làmsao chúng ta hoà nhập chú đau có hoà tan đau

đó chỉ là lấy lại những thứ thật sự hữu ích, cần thiết, và tiện dụng... để sử dụng trên 5530, chứ ko phải là phải bắt chước giống hoàn toàn từng chi tiết, nếu bạn biến 5530 thành 1 đt khác thì tại sao lúc đầu ko mua nó, vậy cuối cùng trong tay bạn đang cầm 5530 hay là cầm belle ???

hungdaica1

đó chỉ là lấy lại những thứ thật sự hữu ích, cần thiết, và tiện dụng... để sử dụng trên 5530, chứ ko phải là phải bắt chước giống hoàn toàn từng chi tiết, nếu bạn biến 5530 thành 1 đt khác thì tại sao lúc đầu ko mua nó, vậy cuối cùng trong tay bạn đang cầm 5530 hay là cầm belle ???
ông bạn này phàn nà nhiều quá.ông không thích thì đừng CFW nữa

hoanglongbf

thật ra mà nói thì chúng ta làm bản CFW chỉ để cho máy mượt hơn và nhìn đẹp hơn, thay đổi 1 chút cho nó nhìn lạ mắt, để ko bị nhàm chán bạn ạ, thấy hay và nhìn lại với cái belle nên cook chơi cho ae xài thui, bạn nào ko thích có thể cook bản khác mà :D

hungdaica1

bản này ngon đấy các bạn à.dùng đi.không lõi lầm gì đâu.ngoài cái lỗi mình đã bảo

Jerrykist

thật ra mà nói thì chúng ta làm bản CFW chỉ để cho máy mượt hơn và nhìn đẹp hơn, thay đổi 1 chút cho nó nhìn lạ mắt, để ko bị nhàm chán bạn ạ, thấy hay và nhìn lại với cái belle nên cook chơi cho ae xài thui, bạn nào ko thích có thể cook bản khác mà :D

ý mình là thế mà :)

hungdaica1

hoanglongbf ơi.bản belle của bạn có dùng với ngôn ngữ tiếng việt được không

minhthang772

hoanglongbf ơi.bản belle của bạn có dùng với ngôn ngữ tiếng việt được không

dc đó vì đây là bản remix lại của Over mà bạn nghe nói bản này tốt lắm nếu thêm bộ icon của tôi nữa là tuyệt đó :D

hungdaica1

dc đó vì đây là bản remix lại của Over mà bạn nghe nói bản này tốt lắm nếu thêm bộ icon của tôi nữa là tuyệt đó :D
bo icon của bạn chỉ cần cho vào resou apps cop de hết vào hả.bạn có thể dậy mình chi tiết cách ad bộ icon n9 của đại tướng quân vào bản này được không