• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW N97v30 final for 5530 chào mừng Noel !!!

SunshineVietNam

mình cảm thấy bt bạn ah,vì của mình chỉ có hơn 100 cái ảnh thôi!:p

Ý tớ là khi bạn xem ảnh có chậm như các bản khác ko ấy? Vì bản final của LuuTanVu có tiết kiệm pin nên trình duyệt load ảnh chậm hơn, bây h bạn thử kéo xuống phía dưới cùng rồi xem ảnh, lướt từ ảnh này sang ảnh khác xem thế nào :) ?

jack_hunter97

Theme của anh bảo là n9 và anna à nếu vậy rất đẹp , anh trích dùng em được ko do đang test bản khác nhưng lười flash lại quá

dangquy197

Thích mỗi cái Effect, còn nói thật là mình ko khoái kiểu Icon này :D Nhìn thô quá :D

saker_ls

haiz. E dùng ban̉ cuả A tùng. Chăć vâñ la mod belle đó. Ko biết phaỉ do E dùng font zoomer kô. Nhưg vâñ lôĩ chỗ menu

ganang1234

haiz. E dùng ban̉ cuả A tùng. Chăć vâñ la mod belle đó. Ko biết phaỉ do E dùng font zoomer kô. Nhưg vâñ lôĩ chỗ menu
Bản a Tùng hình như là mod belle của Sangbenh bạn cho font này vào không được đâu

Bạn ơi cho mình xin mod swipe to unlock nha :)
thanks bạn.
của bạn đây,bên topic a Bunrieucua có hết mà: Trượt khoá C6
p/s: ai jaf rùi thì up cho mình xin cảm nhận với,và nếu còn lỗi j thì mình sẽ cố tìm cách fix,thanks!

Chỉnh sửa cuối:

kidlordhp

thanks bản cwf khá tuyệt chưa thấy lỗi làm gì \-/\-/
ak mà có loại đc nokia photo vs google map ra ko mình di ứng với 2 phần mền này :((

nhockfc

giống mình cũng dị ứng vs cái photo brow, nhưng google map để đó cũng ổn mà :D

boy_online01

Anh chủ thót à em vô ljk tải theme của anh không được nó trắng toát hà

Link vẫn bình thường mà. Mà themes gì mà tận 6MB vậy, khủng thế :-?

Cái mod Belle trông cũng đẹp nhờ, ngày trước mình cứ chê mới đau :p.