• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW N97v30 final for 5530 chào mừng Noel !!!

SunshineVietNam

M.n thườg dùg pin đc bao lâu
Nếu để máy bình thường,k làm gì, chỉ nghe và nhắn tin thì dc hơn 3 ngày, còn nghe nhạc + bật effect nữa thì dc 1 ngày rưỡi. Và pin tớ cũg chưa bị chai :D, pin dùng từ 7/2010. Àh mà tớ dùng bản khác, k fải bản của chủ thớt, nhưng mà vẫn là bản của LuuTanVu, tớ đã cá nhân hóa hoàn toàn ^^

kidlordhp

cái này lỗi trình phát nhạc ấn vào xóa nhạc bị out mà nhạc vẫn phát.font nhìn rối mắt lắm nt ko dịch đc .thôi dung bản của dangauy vậy

ganang1234

cái này lỗi trình phát nhạc ấn vào xóa nhạc bị out mà nhạc vẫn phát.font nhìn rối mắt lắm nt ko dịch đc .thôi dung bản của dangauy vậy
Lỗi này fix đơn giản mà tại nhà đang mất mạng nên chưa up bản fix cho ae được,cũng tại đang bận thi nữa nên onl ít mong ae thông cảm!!! Khi nào có mạng mình sẽ up bản fix lên cho,còn lỗi nào mong ae chỉ ra để mình fix nốt!
- Nếu bạn không thik font đó thì có thể lấy font khác bên topic nhockfc,còn dùng bản nào thì tùy bạn thôi,thanks đã chỉ ra lỗi!
P/s: ai đã Jaf rùi up hộ mình hình bản gốc lên cho ae với nhé!!! thanks!!!\-/

jack_hunter97

Bản này của anh có mod tắt đèn phím cứng không nhỉ muốn jaf nhưng chắc để tuần sau đang trải nghiệm bản của thanhtung

ganang1234

Bản này của anh có mod tắt đèn phím cứng không nhỉ muốn jaf nhưng chắc để tuần sau đang trải nghiệm bản của thanhtung
khôg bạn ah,muốn tắt đèn thì bạn down ứng dụng tắt đèn của Dragon về là xong! Đợi mình update bản fix cái nghe nhạc kia thì hãy jaf cho nó hoàn thiện đảm bảo bạn sẽ không hối tiếc khj Jaf bản này đâu;;),mất mạng từ tối hwa tới giờ bực mình quá@@

datvietdatviet

Bạn có thể edit file txt mặc định ngày tháng năm sau khi flash cho mình xin đc k.1 thàng 1 năm 12 nha :D mìmh làm mà n0t ok .thanks

ganang1234

Bạn có thể edit file txt mặc định ngày tháng năm sau khi flash cho mình xin đc k.1 thàng 1 năm 12 nha :D mìmh làm mà n0t ok .thanks
bạn vào private/10202be9/101F8763.txt chỉnh trong dấu " " dòng 0x16 thành "20120000:090000"

jack_hunter97

khôg bạn ah,muốn tắt đèn thì bạn down ứng dụng tắt đèn của Dragon về là xong! Đợi mình update bản fix cái nghe nhạc kia thì hãy jaf cho nó hoàn thiện đảm bảo bạn sẽ không hối tiếc khj Jaf bản này đâu;;),mất mạng từ tối hwa tới giờ bực mình quá@@

ôh bản tắt đèn của anh ròng nó có tắt hết không , em dùng mod của anh thanhtung thì chỉ có đèn đỏ sáng xài thấy kì T.T, mà muốn cho mở khoá = phím menu Thì mod làm sao nhỉ ?.?

ganang1234

ôh bản tắt đèn của anh ròng nó có tắt hết không , em dùng mod của anh thanhtung thì chỉ có đèn đỏ sáng xài thấy kì T.T, mà muốn cho mở khoá = phím menu Thì mod làm sao nhỉ ?.?
cái ứng dụng của Dragon tắt hết đấy,bạn qua box ứng dụng việt hoá thì phải. Cái mở khoá kia mình không bik!
p/s: sao mediafire không up đc file nhỉ,ai bik trang nào upload ổn định k chỉ mình cái\-/

1231231

sao mình chỉnh đèn màn hình ko thấy thay đổi nhỉ,bạn xem lại đc ko?bạn hướng dẫn chỉnh sáng hết mức cho mình nhé

Chỉnh sửa cuối:

ganang1234

sao mình chỉnh đèn màn hình ko thấy thay đổi nhỉ,bạn xem lại đc ko? dt mình 5530
mình vẫn chỉnh được nha bạn! bạn xem lại đi,lúc flash đã xoá các mấy thư mục hệ thống trong thẻ nhớ chưa,hjhj! không bạn đợi tý mình sắp update bản mới!

1231231

vẫn bị đèn nền bạn ơi,mình flash mấy bản khác ko sao hết,mà flash lại sao pass khôi phục lại ko phải 12345 mà là của bản trước nhỉ?

ganang1234

vẫn bị đèn nền bạn ơi,mình flash mấy bản khác ko sao hết,mà flash lại sao pass khôi phục lại ko phải 12345 mà là của bản trước nhỉ?
bạn xoá các thư mục private,resource,sys,system trong thẻ nhớ và khi Jaf không đánh dấu vào ô CRT308 nhá! mình dùng vẫn bt và pass vẫn là 12345!!!
thanks bạn đã up link khác cho ae!

thephuong001

Nếu để máy bình thường,k làm gì, chỉ nghe và nhắn tin thì dc hơn 3 ngày, còn nghe nhạc + bật effect nữa thì dc 1 ngày rưỡi. Và pin tớ cũg chưa bị chai :D, pin dùng từ 7/2010. Àh mà tớ dùng bản khác, k fải bản của chủ thớt, nhưng mà vẫn là bản của LuuTanVu, tớ đã cá nhân hóa hoàn toàn ^^
sao mình chỉ dùg đc một ngày.có pản FWC nào pin trâu ko.pạn đag dùg pản nào