• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW N97v30 final for 5530 chào mừng Noel !!!

ganang1234

là sao mình kô hjểu.ngày nào mình chả sạc
thì bạn cứ dùng hết pin rồi sạc full lại,mình lướt web cũng nhiều,nhắn tin gọi bt,pin chắc cũng hơi chai 1 tý vì jaf nhiều mà còn được 1 ngày rưỡi cơ mà!
mà ngoài pin ra bạn cho mình xin cảm nhận vàcos lỗi j ko?

thephuong001

Ở đây có aj dùng pin dung lươg kao cho 5530 kô.mình định mua 1 cục kô biết chất lượg thế nào

ganang1234

bạn này chắc dùng cfw lần đâu hay sao thế,pin của dòng nokia s60v5 nó chỉ có thế bạn muốn hơn cũng không được. Còn muốn mua pin thì sang box kỹ thuật sử dụng nhá,ở đây là cfw:-?

jack_hunter97

Do 5530 pjn của nó là 1000 nên xài rất là kém thôi không bằng mấy con 5xxx khác , nếu đi mua pjn ngoài thì chỉ có 1000 không cao hơn đâu

ganang1234

mình là một con gà chính hiệu.pạn gjúp mình qua teamview đc kô
có video hướng dẫn đây,bạn không làm được nữa là mình chịu!
[video=youtube;33P3m-wT9tI]http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=33P3m-wT9tI[/video]

ganang1234

trước khi jaf bạn nên xoá các thư mục private,sys,resource,system trên thẻ nhớ. rồi tắt máy đi Jaf giống video trên,khi nào đến chữ searching for phone thì bật nguồn đt lên cho nó hiện chữ Found là xong.

thephuong001

Bật nguồn hẳn hay chỉ nhấp nhẹ.pạn có níck chát kô cho mình nc cho nhanh pm ở topic lâu lắm.thanks

ganang1234

bật 1 tý cho nó hiện chữ found thì thôi,mình bận lắm ko ol dc! bạn chịu khó đọc các bài hướng dẫn trên diễn đàn đi,đọc nhiều sẽ biết thôi,Good luck.