• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW N97v30 For 5233 By 02 Thanh Tùng And 04 Duy Thanh 6/8/2011

M4_Vu0ng_001

bản này còn dính lỗi camera ko chụp = cảm ứng được không bạn>?
ah,email nữa,có đọc được không?

nhoxkyo97

hỳ. ýk tuỡg của chũ thớt rất rất good. cố gắg phát huy, bữa nầo thữ làm 1 cái cho 5530 lun :D :D :D

LoiPT

Một Sợ kết hợp Hoàn hảo...... Bác Tùng Bác Thanh Cho ý kiến ạ :)

NguyenDuyThanh

Mình ko có ý kiến gì ^^ Cũng chỉ ủng hộ bạn thôi, nhưng lưu ý là Duy Thanh chứ ko phải Duy Thanh.

P/S: Theo mình nên đặt tên là N97 v30 for 5233 (mix Thanh Tùng's CFW & Duy Thanh' CFW) thì chuẩn hơn vì đây ko phải là trực tiếp do mình và Tùng làm. Tùy ý bạn thôi, nếu ko thích thì có thể để nguyên tên cũ.

zerolove77

Mình ko có ý kiến gì ^^ Cũng chỉ ủng hộ bạn thôi, nhưng lưu ý là Duy Thanh chứ ko phải Duy Thanh, mình sẽ sửa lại tên topic cho chuẩn.

Vì hiện tại Thanh Tùng Và Duy Thành 2 pro của PV lại đang có xich mích với nhau :( không thể kết hợp với nhau cùng làm FW.. Thế nên Mem PV chỉ biết làm thế này thôi :D

Mong được sự giúp đở từ 2 Pro........

LoiPT

Vì hiện tại Thanh Tùng Và Duy Thành 2 pro của PV lại đang có xich mích với nhau :( không thể kết hợp với nhau cùng làm FW.. Thế nên Mem PV chỉ biết làm thế này thôi :D

Đính chính Duy Thanh- Duy Thanh Ạ.

Luu_Tan_Vu

chờ tung và dt lập nhóm đi sẽ có fw tốt thôi. 2 người là đủ rồi.

LoiPT

Thế à. thế ai có Nhóm em tham gia với ạ. Vừa báo điểm thi song chán quá. chẳng có việc gì làm

P/s: nhiu bài thì lên Vip ạ? Có phải 2000 bài không ạ

zerolove77

Thế à. thế ai có Nhóm em tham gia với ạ. Vừa báo điểm thi song chán quá. chẳng có việc gì làm

P/s: nhiu bài thì lên Vip ạ? Có phải 2000 bài không ạ

Lên vip thành viên cấp 4 củng lên được. quan trọng là đống góp thôi :))

LoiPT

Lên vip thành viên cấp 4 củng lên được. quan trọng là đống góp thôi :))

là như thế nào?. Mod cho lên ak? tự tự động chứ
zerolove77
zerolove77 đang Offline
Thành viên cấp 4 Avatar của zerolove77

Nơi cư ngụ
Sao Hỏa
Thanks
73
Được thanks 82lần /37 bà

????????????? sắp lên Vip ạ?