• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW N97v30 For 5233 By 02 Thanh Tùng And 04 Duy Thanh 6/8/2011

akhoa9955

cái link Mod nhắn tin siêu mượt của pác bị delete rùi chủ thớt, up lại nhoa :D :D

LoiPT

Sao Không gọi sự kết hợp này là CFW của Duy Thanh Tùng (D.T.H nghe kêu) ạ! :)
Ủng hộ 2 bác gộp nhóm

Luu_Tan_Vu

thì ý kiến thế ạ. nhiều CFW quá rồi kiếm cái chất lượng chứ ạ. mà bác vũ lâu ra V.I.P final thế

điện thoại ra care 1 tuần lận. với lại k thấy ai thích nên cũng làm biếng cook

anhphu18

điện thoại ra care 1 tuần lận. với lại k thấy ai thích nên cũng làm biếng cook

ở pda mỗi người có một thế mạnh riêng, vurain thì mạnh về tốc độ và ram, tùng thì mạnh về pin và ram, duy thanh thì mạnh về độ nhanh và mượt, chỉ tiếc là mấy người này không hợp tác với nhau, như zerolove đã kết hợp của tùng và duy thanh đó, đây là cfw tốt nhất mà tui từng sài qua, pin trâu ram cao, lại mượt nữa, nếu được kết hợp với tốc độ của vurain thì sẽ trở thành siêu cfw rùi

Luu_Tan_Vu

ở pda mỗi người có một thế mạnh riêng, vurain thì mạnh về tốc độ và ram, tùng thì mạnh về pin và ram, duy thanh thì mạnh về độ nhanh và mượt, chỉ tiếc là mấy người này không hợp tác với nhau, như zerolove đã kết hợp của tùng và duy thanh đó, đây là cfw tốt nhất mà tui từng sài qua, pin trâu ram cao, lại mượt nữa, nếu được kết hợp với tốc độ của vurain thì sẽ trở thành siêu cfw rùi

rất khó để kết hợp vì ai cũng muốn giữ bí quyết nên sẽ khó thành công. mình lập nhóm nhưng cũng đã tan rã. k biết sao này có ai cook nhóm k nữa. mình hy vọng các mem mới sẽ cook nhóm chứ tụi mình thì chắc là k.
MEM MỚI LẬP NHÓM COOK ĐI

zerolove77

mình đang cook lại bản 02 và 04 của Thanh Tùng và DT
tắt hết ứng dụng chạy ẩn ( Duy Thành )
hiệu ứng củng thay đổi 1 chút :D
tắt xoay màn hình khoá ( cải thiện PIN, RAM )

Ai có kinh nghiệm thì chia sẽ luôn.. MEM với nhau nên dễ nói chuyện mà :))

nhoxkyo97

mình đang cook lại bản 02 và 04 của Thanh Tùng và DT
tắt hết ứng dụng chạy ẩn ( Duy Thành )
hiệu ứng củng thay đổi 1 chút :D
tắt xoay màn hình khoá ( cải thiện PIN, RAM )

Ai có kinh nghiệm thì chia sẽ luôn.. MEM với nhau nên dễ nói chuyện mà :))

cố gắng nhá bác. :)) :)) :))

zerolove77

Anh em cứ test thử 2 FW của DT và TT thấy nên kết hợp gì thì ra ý kiến lun nha :D

M4_Vu0ng_001

bạn nào có cái mod add photo browser vào trình xem ảnh thì share mình với được không>>>???