• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW N97v30 For 5233 By 02 Thanh Tùng And 04 Duy Thanh 6/8/2011

ducbang1907

cho mình hỏi n97 đã ra fw 30 chưa mà cái cfw này bạn ghi n97v30 thế? mình check update mà ko thấy có thông báo update gì cả

anhphu18

zerolove tính khi nào ra bản kết hợp 04 của DT với 02 của tùng vậy,

ThanhTungHT

Active Member
lật lại vài trang coi. Riêng tui thì k thích. Điện thoại ra care 1 tuần ngứa tay qúa

Đang tính kết hợp với vunguyenmt,và a daugiang1987... Cho ra bản Cook dành cho 523x,5530,5800 Nhưng 2 người ấy ít onl quá... Mỗi loại máy phải là người đã từng Cook lâu dài và có máy Test thì mới Fix lỗi hết được...

Luu_Tan_Vu

Đang tính kết hợp với vunguyenmt,và a daugiang1987... Cho ra bản Cook dành cho 523x,5530,5800 Nhưng 2 người ấy ít onl quá... Mỗi loại máy phải là người đã từng Cook lâu dài và có máy Test thì mới Fix lỗi hết được...

vunguyenmt thì k biết chứ a daugiang1987 rất bận, à thế có tui k

soiden21

mấy anh cho em hỏi, sao em chơi game farm frenzy toàn bị lỗi out ra thế ạ, có cách khắc phục ko, em đang xài bản N97mini v12 của anh Tùng ạ, e chỉ xài bản này thôi, anh nào có cách sửa lỗi out game farm frenzy bày em nhé, em cám ơn

ThanhTungHT

Active Member
vunguyenmt ít online lắm, làm đi tui test 5k8 cho :D

Ko phải là Test... Mà tui cần người Cook nhóm ấy... Tức là các lỗi phát sinh cho 5k8 và 5530.Ko nắm được hết.Đừng hiểu nhầm giữa Cook cùng nhau và test nhé !