• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW N97v30 for 5530 & 523x công nghệ mới MiniCMD siêu vip!!!

hoangxien

anh ơi con 5530 của em, loa thoại rất bé, ai có phần mềm gì có thể mod nó lên mức cao hơn được không à. em thấy có mấy bản fw trước mod lên mức 9 nhưng mấy bản sau không thấy đề cập tới. MOng các anh giúp đỡ

longnhah

Bạn ơi, mình hỏi chút. Sao mình copy vào máy 160 bài hát nhưng vào danh sách tất cả bài hát nó chỉ hiện có 150 bài, mình thử cập nhật mới danh sách vẫn ko được.

Hơn nữa, mình có copy mấy file mp3 vào làm nhạc chuông và nhạc tin nhắn. Nhưng khi tạo profile mới, vào chọn nhạc chuông với nhạc tin nhắn thì ko thể tìm được, mặc dù đã thử copy mấy file đó vào các folder clip âm thanh, video clip ... khác nhau nhưng vẫn ko được.

Giúp mình với.

Radium

Moderator
anh ơi con 5530 của em, loa thoại rất bé, ai có phần mềm gì có thể mod nó lên mức cao hơn được không à. em thấy có mấy bản fw trước mod lên mức 9 nhưng mấy bản sau không thấy đề cập tới. MOng các anh giúp đỡ

Cái đó do phần cứng rồi bạn ơi. :( 5530 ức chế nhất vụ này đó

bạn long copy file nhạc vào folder Music trong thẻ xem. Nếu chưa có thì tạo

M4_Vu0ng_001

Bản này có cái mod hình ảnh cuộc gọi hình thằng người cầm điện thoại không mọi người????

daituongquan

hình như gặp rồi mà không nhớ rõ. nó nằm chúng file mod theme hay âm thanh khởi động gì đó.
mình thấy atamhcm bên symbianvn.net mod rồi mà bỏ mất rồi,
mình thấy khi đang mod là các file txt thì thấy dòng ảnh cuộc gọi và file ảnh anhtamhcm.png nữa , trong mấy cfw của a tám đều có

daituongquan

ảnh cuộc goi

hình như gặp rồi mà không nhớ rõ. nó nằm chúng file mod theme hay âm thanh khởi động gì đó.
mình thấy khi đang mod là các file txt thì thấy dòng ảnh cuộc gọi và file ảnh anhtamhcm.png nữa , trong mấy cfw của a tám đều có
nhờ mod xóa dùm

M4_Vu0ng_001

nhờ mod xóa dùm

mình nhớ cũng có đợt trong topic này hay top khác có nhắc tới cái mod này rồi mà mình quên mất,bạn biết trang chứa cái mod đấy đâu không cho mình link với...

Binkutebin

chủ thớt có thể xoá ưd sharam va edit lại tap to unlock cho 5530 oy up cho mình xin được ko?