• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW N97v30 for 5530 & 523x công nghệ mới MiniCMD siêu vip!!!

ganang1234

chủ thớt có thể xoá ưd sharam va edit lại tap to unlock cho 5530 oy up cho mình xin được ko?
mấy cái đơn giản đấy bạn chịu khó đọc mấy topic hướng dẫn là làm được mà,mình thấy để sharam cũng chằng ảnh hưởng j còn nếu muốn xóa bạn dùng nokia FW clearner,còn cái tapunlock trước nó bị lỗi ko hiển thị tin nhắn,cuộc gọi nhỡ nên đành thay thành swipe to unlock đấy.

ganang1234

Flash 4 lần rồi vẫn k vào đc Menu :(
chắc do quá trình bạn flash thôi:)) chứ bao nhiều người Jaf rồi có thấy ai kêu đâu,bạn chịu khó đọc lại hướng dẫn và chứ ý #1,xem kỹ video^^

boyangiang

Em 5233 ngày nào của mình giờ vẫn được phát triển, thật mừng
Buồn vì giờ đã chuyển sang galaxy S rồi, không còn được tám chuyện với anh em s60v5 nữa, chút anh em luôn vui vẻ với em 5233 :(

ganang1234

Em 5233 ngày nào của mình giờ vẫn được phát triển, thật mừng
Buồn vì giờ đã chuyển sang galaxy S rồi, không còn được tám chuyện với anh em s60v5 nữa, chút anh em luôn vui vẻ với em 5233 :(
cứ sang chém gió thoải mái bạn ah\-/

nong3737

Chú ý: Khi Jaf xong ae để máy khoảng 2-3p đến khi hiện dòng chữ: " Nhấn.OK.để.bắt.đầu.sử.dụng! Đã.khởi.động.xong" thì ae khởi động lại máy 1 lần và tận hưởng
Flash xong có phải chờ vài phút rồi mới dùng k thớt :|

Binkutebin

mấy cái đơn giản đấy bạn chịu khó đọc mấy topic hướng dẫn là làm được mà,mình thấy để sharam cũng chằng ảnh hưởng j còn nếu muốn xóa bạn dùng nokia FW clearner,còn cái tapunlock trước nó bị lỗi ko hiển thị tin nhắn,cuộc gọi nhỡ nên đành thay thành swipe to unlock đấy.

uk.mình ko bít dùng FW clearner kia ở chỗ cái đường dẫn ý kòn cái tap to unlock ở bản ofw blaze của ông có hiển thị tin nhắn và cuộc gọi nhỡ mà.hjx.ông cho cái đó vào cfw này giúp t đi

duykhoi02cdt

Chủ thớt ơi! Link mediafire cho 5530 die hết rồi, bạn cho mình xin link khác được ko? Cảm ơn bạn trước nha!

longnhah

Có cách nào xóa cái Tap To Unlock ko bạn, mình thich cài Key Lock hơn, giúp mình với.

Radium

Moderator
bạn down Mod đó về, bung fw ra rồi xóa theo đường dẫn. K thì xóa bằng nokia fw cleaner phần swype to unlock thử xem

minhtuanhttm

Ganang1234 Port sang 5250 giúp mình vs, cả diễn đàn có mấy CFW mà toàn bị lỗi thôi, hix