• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW N97v30 for 5530 & 523x công nghệ mới MiniCMD siêu vip!!!

longnhah

Ai cho mình hỏi với, làm sao edit file core hoặc file .V20 ? Trước kia mình có edit thêm bớt phần mềm bằng Nokia editor beta, nhưng nó chỉ edit được file rofs2 với UDA thôi, ko có edit được file core với .V20 . Giờ mình muốn bỏ cái Tap to unlock đi thì dùng cái gì để edit file core với file .V20 ?

mjnha9

5233 minh luc flash xong vao dc google map hoi chieu vao lai k dc k ket noi dc nua vao web cung vay

ganang1234

Vẫn không được bạn ơi! Chắc link die rồi :(
sr mọi người,tại hôm j acc mediafire của mình full nên xóa nhầm mất,ae nào còn bản này của 5530 thì up lại giúp mình ko thì bạn dùng bản fix của kidlord cũng được!

n5230nuron

5230 flash xong thành 5233(*#0000#).
5530 (vào ovi store trên trình duyệt web).
N97 ( kết nối USB).
Cuối cùng chỉ thấy tên 5230 trog blutut...
K co Nokia maps.

mjnha9

mình 5233 dùng được 1 lúc là tối màn hình không thể dùng đc nữa đã jaf lại 4 lần

mjnha9

mình có mỗi cái rofs2 thôi pro nào up core đi nha :-?
SIÊU VIP
cái này của bản nào vậy bạn

SIÊU VIP

SIÊU VIP

Tham khảo topic này để khắc phục hiện tượng gửi bài 1 thành 2

Last edited by a moderator:

huyngotau

bản này dành cho 5233 màu đen hả bạn? Máy mình hỏng JAF nên dùng Phoenix thì nó hiện lên BLACK_BLACK nên ko Flash đc, giúp mình với

0541120140

bác chủ thớt ơi máy em bắt mạng chậm lúc được lúc không thì phải làm thế nào ạ??