• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW N97v30 for 5530 & 523x công nghệ mới MiniCMD siêu vip!!!

Binkutebin

chủ thớt lam ntnao để cho thêm screensnap,ion batery,eco charge vậy?t mún thêm belltopbar,deskclock,extra button vao nữa thì phải làm ntn?bạn co tkể chỉ cho mình ko?

ganang1234

chủ thớt lam ntnao để cho thêm screensnap,ion batery,eco charge vậy?t mún thêm belltopbar,deskclock,extra button vao nữa thì phải làm ntn?bạn co tkể chỉ cho mình ko?
qua topic hướng dẫn MiniCMD của nhockfc đọc nha bạn^^

buihuy176

Mình dung mod căn giữa phím tùy chọn mà flash lại máy chỉ lên được hình nền khởi động rồi lại reset lại liên tục,bạn nào biết chỉ cho mình với!!!!Mình dùng 5233!

Radium

Moderator
máy bạn die rồi. h lấy bản gốc ra xài thôi. muốn thêm mod vào bản này phải dùng Nokia Cooker 2.9 nha!

heroducanh91

bản 5530 nói chung dùng ngon, nhưng mà giao diện cá nhân hóa quá mức (ý kiến riêng của mình thôi :D)
nếu được bác ganang fix lại chổ đó nữa thì rất ok

Cho mình hỏi chút. Nếu trước đấy mọi người có hỏi rồi thì mình cũng nhờ bạn trả lời lại giùm chút nha :D tai hơi 100 pages ngại tìm quá. Mình cài JAF nó báo lỗi P-key dongle not detected ko chạy được thì xử lý sao đây? :-??

minh76100

bác chủ ơi cho mình hỏi
mình dùng 5230 file bạn up lên
RM-588_V51.0.002_New_Core_by_Binh24 (cái này của fw 51)

Rofs2 5230 update 28/3 (cái này của fw 50)
làm sao mà flash đc bạn nhỉ bạn có file core và rofs2 của cùng 1 fw ko cho mình xin với

ganang1234

bác chủ ơi cho mình hỏi
mình dùng 5230 file bạn up lên
RM-588_V51.0.002_New_Core_by_Binh24 (cái này của fw 51)

Rofs2 5230 update 28/3 (cái này của fw 50)
làm sao mà flash đc bạn nhỉ bạn có file core và rofs2 của cùng 1 fw ko cho mình xin với
bạn đổi tên rof2 trùng tên với fw51 chắc là ok