• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

cfw n97v30 lunar+n9+iphone:))

b có thể chỉnh cách chỉnh cái icon quả táo ở hs đc k?mình muốn cho thành quả táo khuyết có hình Steve Jobs.thanks :d

hien98

bạn cho mình xin mod mặt cười mới đk không? vs cho mình hỏi một vấn đề nhé: mình đang tìm cách thay icon ở thanh mediabar, bạn cho mình biết 5 icon đó là entry bao nhiêu trong file S60skin.mif đó đk không?

hunt3r2411

bác có bị bệnh như em không nhỉ :)) cứ delete song trong Music thì lại bị bật ra ngoài menu và không thể del đc.. ?

minhthang772

tôi xoá bớt ứng dụng thì ko biết lỡ xoá phần nào nhưng khi vào hình thì nó báo ko hỗ trỡ bạn chĩ chỗ này giúp

minhthang772

là khi mình xoá bớt những cái trong rofs như ovi map thì khi nhấn vào trình duyệt ảnh mặc định lại có thông báo ko hỗ trợ tính năng này

thaind9x93

là khi mình xoá bớt những cái trong rofs như ovi map thì khi nhấn vào trình duyệt ảnh mặc định lại có thông báo ko hỗ trợ tính năng này
bạn dùng máy j? mình kung xoá ovi map có bị như bạn nói đâu dùng ngon lành mà