• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

cfw n97v30 lunar+n9+iphone:))

Hikira

bản này ko xài đc Tap to của C5 hả bạn? sao mình c00k Tap To unlock của C5 vào bấm phím trắng nó hiện "Sử dụng khóa phím để mở khóa màn hình và phím" là nó bắt mở bằng nút gạt của máy :( bạn làm 1 bản Tap To C5 đc ko

thaind9x93

bản này ko xài đc Tap to của C5 hả bạn? sao mình c00k Tap To unlock của C5 vào bấm phím trắng nó hiện "Sử dụng khóa phím để mở khóa màn hình và phím" là nó bắt mở bằng nút gạt của máy :( bạn làm 1 bản Tap To C5 đc ko
mình bận lắm không biết làm đk không nữa

Hikira

mình bận lắm không biết làm đk không nữa
flash lại thêm lần nữa đc rùi bạn ^^ thank bạn nhé đẹp lắm
bản này bạn làm file ẩn trong thư mục nào vậy? mình để trong thư mục Hide nó ko ẩn @_@ show ra hết trong trình duyệt ảnh =((
mà có cách nào làm font to thêm đc ko? thích cái font này mà kick thước bé quá,nếu bạn làm đc thì bạn up cái font lên cho mình cook lại

Hikira

bạn sao mình JAF xong nó ko hiện Thông báo cuộc gọi nhỡ (có tn or cuộc gọi thì nó hiện cái bản như FW gốc ko có hiện trong cái khung nhỏ này nữa) - Chuyển Đến nhạc(nó chỉ hiện cái đĩa tròn và nốt nhạc còn lại trong suốt) - 4 ô danh bạ
nó trong suốt luôn. Touch đc nhưng ko ăn nhầm gì :( hjx hjx sao lần nào JAF lại cũng bị lỗi này hết vậy,bạn biết sao ko chỉ mình khắc phục với
Mình có mod lại Tap to C5 + menu 4x4 thôi

Chỉnh sửa cuối:

thaind9x93

bạn sao mình JAF xong nó ko hiện Thông báo cuộc gọi nhỡ (có tn or cuộc gọi thì nó hiện cái bản như FW gốc ko có hiện trong cái khung nhỏ này nữa) - Chuyển Đến nhạc(nó chỉ hiện cái đĩa tròn và nốt nhạc còn lại trong suốt) - 4 ô danh bạ
nó trong suốt luôn. Touch đc nhưng ko ăn nhầm gì :( hjx hjx sao lần nào JAF lại cũng bị lỗi này hết vậy,bạn biết sao ko chỉ mình khắc phục với
Mình có mod lại Tap to C5 + menu 4x4 thôi
mod không hợp với fw rồi,đã có font lớn hơn http://www.mediafire.com/?8f7x1494r7iyykp