• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

cfw n97v30 lunar+n9+iphone:))

anhthe250790

không thấy hả hay mình up nham file nhỉ,xem lai xem tn
Mình đã tải cái icon9 kem cái quả táo về ném vào rofs2 rồi jaf xong cũng không thấy cái icon quả táo đâu cả hix. Mình flash cả cái rofs2 của bạn thì lại được. Cái icon đó là do file nào quy định nhỉ :-?

thaind9x93

Mình đã tải cái icon9 kem cái quả táo về ném vào rofs2 rồi jaf xong cũng không thấy cái icon quả táo đâu cả hix. Mình flash cả cái rofs2 của bạn thì lại được. Cái icon đó là do file nào quy định nhỉ :-?
vậy mình up nhầm rồi,nó nam ở file series60skin.mif

hunt3r2411

Em đã hiểu mấy cái lỗi camera với music player các bác ạ :)) Khi để nn tiếng anh thì nó sẽ bị lỗi liệt phím chụp hình trên màn cảm ứng và không thể xóa bài hát trong M.P, còn khi để t,v thì lại k bị lỗi đó, mà để tv thì bị lỗi font. Mong bác thaind sẽ sớm tìm ra giải pháp để fix :))

thaind9x93

Em đã hiểu mấy cái lỗi camera với music player các bác ạ :)) Khi để nn tiếng anh thì nó sẽ bị lỗi liệt phím chụp hình trên màn cảm ứng và không thể xóa bài hát trong M.P, còn khi để t,v thì lại k bị lỗi đó, mà để tv thì bị lỗi font. Mong bác thaind sẽ sớm tìm ra giải pháp để fix :))
lỗi nào cơ,máy mình bị lỗi như bạn nói đâu,ngon lành mà