• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW-NOKIA 5230-N97 mini Ported Firmware ver 1 beta by lethanhtung90( 17/06/2011)

nhaylau321

Tung ơi mình hỏi cái mod 4x4 icon down vè có 2 thư mục private và resource cho vào đâu? cho vào trước khi flash hay sau khi flash

Chỉnh sửa cuối:

nhaylau321

Tung ơi mình hỏi cái mod 4x4 icon down vè có 2 thư mục private và resource cho vào đâu? cho vào trước khi flash hay sau khi flash

CÁi 4x4 icon phải cook vào à vậy mà cứ tướng cài :( không biết cook gì hết :D

Chỉnh sửa cuối:

tc89

Tùng ơi m muốn có Ovi Map 3.04 cho bản này thì làm sao vậy bạn? Có phải down ovi map 3.04 về cho vào rofs2 là ok phải k?

ThanhTungHT

Active Member
Tùng ơi m muốn có Ovi Map 3.04 cho bản này thì làm sao vậy bạn? Có phải down ovi map 3.04 về cho vào rofs2 là ok phải k?

Xoá Ovi Map 3.06.Sau đó sang topic ngviethoa down Ovi Map 3.04 về cho vào Rofs2.

tc89

Lấy bên ngviethoa cho vao ok hả bạn? Hay phải sang congnghe24h lấy? Xoá Ovi Map bằng Nokia Clean... hả bạn?

nhaylau321

bên toppic của duythanh có file cài đấy. Mình cũng dùng cái đấy mà.

Bạn flash bản này cài 4x4 của DT xoay màn hình ngang có đc big icon như trong hình không ( 2 chữ tuỳ chọn và thoát ở dưới cùng)

TY_muonnam

Bạn flash bản này cài 4x4 của DT xoay màn hình ngang có đc big icon như trong hình không ( 2 chữ tuỳ chọn và thoát ở dưới cùng)

xoay màn hình ngang được menu 3x4 icon nhỏ bạn ak, chữ tùy chọn và thoát vẫn ở dưới nha

funnyclock

Pin: Nếu chỉ dùng nghe nhạc,xem phim,chơi game,...tầm 3 đến 4 ngày nhé^^
Hơi nghi ngờ vụ này nè! Confirm gấp giúp em heng, ai xài rồi mại dô!!!

tc89

Bản này của Tùng k có lim dim. K chỉnh thời gian khoá phím đc. Chỉnh sửa sao đây Tùng?

ThanhTungHT

Active Member
Bản này của Tùng k có lim dim. K chỉnh thời gian khoá phím đc. Chỉnh sửa sao đây Tùng?

Down 2 cái Mod ấy trên Blog Binh 24 rùi cho vào thôi ^^
Mà cứ từ từ.Ra bản Final cảm ứng sẽ mượt hơn !