• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Nokia 5233 Blaze Final 40.1.003 (update 11/6)

thonga4

Thực ra mình chỉ lấy tham khảo về cho các bạn. Mình mod 1 phần rất nhỏ. Còn lỗi TA -> TV ko quan trọng lắm. Nút Khóa màn hình và bàn phím chính là nút restart nha bạn.
Còn bạn nào quen dùng TA có thể qua tải bản final rấ ổn định ở đây http://forum.dailymobile.se/index.php?topic=39711.0

Cho mình xin kái bàn phím ảo như trong hình đc ko bạn http://cb7.upanh.com/20.931.27842206.1Ew0/scr000009.jpg
của bạn đây:View attachment 344028

Chỉnh sửa cuối:

GIAO_CHU

minhtuanhttm

Thanks

Thanks chủ thớt. Đã test =D> ok, bản này đẹp dùng ngon.
Có 1 chút là hơi nặng tý, chủ thớt Cook lại tý là ngon ngọt.
:p

quyvuong888

cùng 1 buổi tuối test thử 4 bản cfw của 4 ng cho 5233. mik thấy bản này là ổn định nhất (đã dùng đc 2 tuần trc đó, chưa thấy lỗi j). mấy bản kia vừa cài đã có lỗi à (hay là do mik chưa být cách dùng). có j sai đừg chém nha :D

tonymerlin

bạn nào mod lại đi,thêm vài cái như là mở rộng vùng menu ,thêm accel switch vào thanh media,tắt đèn phím cứng,và 1 số mod tiện ích khác

socloc20

bạn nào mod lại đi,thêm vài cái như là mở rộng vùng menu ,thêm accel switch vào thanh media,tắt đèn phím cứng,và 1 số mod tiện ích khác

mod lại thì bản này là vô đối. Không đối thủ về fw gốc

tonymerlin

mod lại thì bản này là vô đối. Không đối thủ về fw gốc

mình rất thích cfw này,vậy bạn hay là bạn nào am hiểu về mod có thể mod giúp mình và mọi người với,mình nghĩ chắc nhiều người cũng thích cfw này,thank bạn

socloc20

mình rất thích cfw này,vậy bạn hay là bạn nào am hiểu về mod có thể mod giúp mình và mọi người với,mình nghĩ chắc nhiều người cũng thích cfw này,thank bạn
chờ tới tháng 6 cho DJnokia5233 cập nhật bản blaze ext mới đi bạn, lúc đó có nhìu mod rùi mình rảnh thêm tiếng việt và mod mới ở pdaviet vào, chứ giờ bản này cũng hơi cũ rồi\-/

hoanghai9

may pro oi lam on chi dum em tai sao em khong tim dc rm 625 cua may de hack vay lam on giup em voi

ai co o day lam on giup dum em voi em dang jaf dung nhu huong dan ma k tim dc RM 625 HELP

ngocha2006

Tên DJnokia5233 bên trang PNHT ăn cắp bản quyền cái tên thì phải.
Hồi trước tui dùng Avatar trên trang PNHT có tên DJ 5233
:)):))=))>:)

minhtuanhttm

Bản này Pro phết, Flash xong check Ram 76,13mb ghê thật. Mình lấy bản này bên DailyMobile,bên đó Update bản Final rồi ko còn Beta nữa. Chuẩn không cần chỉnh đang dùng chưa thấy lỗi gì, Cài khoảng 10 pm mà Ram vẫn còn khoảng 61mb. Chưa thấy bản nào ram còn cao như bản CFW này, Của DT và Ngviethoa đã Pro rồi CFW này ram còn cao hơn.Điểm cho CFW Blaze Nắm phảy chin ( 9,5 )đ. Hi trên đây là ý kiến của mình, mong các bạn đừng chém mình nha, mà có chém thì xin nhẹ tay chút, mình cũng ko am hiểu về mấy cái CFW này lắm.

socloc20

Bản này Pro phết, Flash xong check Ram 76,13mb ghê thật. Mình lấy bản này bên DailyMobile,bên đó Update bản Final rồi ko còn Beta nữa. Chuẩn không cần chỉnh đang dùng chưa thấy lỗi gì, Cài khoảng 10 pm mà Ram vẫn còn khoảng 61mb. Chưa thấy bản nào ram còn cao như bản CFW này, Của DT và Ngviethoa đã Pro rồi CFW này ram còn cao hơn.Điểm cho CFW Blaze Nắm phảy chin ( 9,5 )đ. Hi trên đây là ý kiến của mình, mong các bạn đừng chém mình nha, mà có chém thì xin nhẹ tay chút, mình cũng ko am hiểu về mấy cái CFW này lắm.

bản blaze vẫn thua 1 bản nữa, bản extremely mới thật sự tuyệt vời, cfw giống fw gốc chạy trên core c6, ram lúc nào cũng 70mb trở lên mà add ứng dụng và tốc độ phải nói hàng đầu.Bản blaze này cũng tuyệt ko kém

minhtuanhttm

bản blaze vẫn thua 1 bản nữa, bản extremely mới thật sự tuyệt vời, cfw giống fw gốc chạy trên core c6, ram lúc nào cũng 70mb trở lên mà add ứng dụng và tốc độ phải nói hàng đầu.Bản blaze này cũng tuyệt ko kém
Bản Extremely cũng được nhưng mình chưa có time để add ngôn ngữ nên chưa có dịp dùng, có time mình sẽ dùng thử xem thế nào, ko bít có giống như bạn nói ko. :):)
Bây giờ đang xem bản Photon bên đó cũng có vẻ hay hay.

Nhoxly00

ai biết trả lời câu này không: Who makes the i.P.h.o.n.e? trả lời hoài mà không đúng ><

Bản Extremely cũng được nhưng mình chưa có time để add ngôn ngữ nên chưa có dịp dùng, có time mình sẽ dùng thử xem thế nào, ko bít có giống như bạn nói ko. :):)
Bây giờ đang xem bản Photon bên đó cũng có vẻ hay hay.

bạn gửi link bản final cho mình được không?