• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Nokia 5233 Blaze Final 40.1.003 (update 11/6)

anhphu18

cho em xin cfw photon n97 với, đọc tiếng anh mà không hiểu, bản mod fix lỗi càng tốt, thanks các pro

anhphu18

waiting..., cho hỏi bản photon có tốn pin ko, nếu được bạn up lên thành topic riêng luôn, thanks bạn nhiều

minhtuanhttm

quay đi quẩn lại mình vẫn thích bản này,ram cao ( ~73mb, trung bình 60mb) ổn định, mượt mà. chỉ có cái khởi động lâu. Các bạn chỉ mình cách bỏ mấy cái hình khởi động đi, thanks

Chỉnh sửa cuối:

Luu_Tan_Vu

mình thích fw này nhưng ghét ở chỗ format là có chữ x liền.

xin lỗi phú nha nhưng n97 photon chắc k up wa1 tại vì xài 1 thời gian là nó bị đơ nên mình bỏ nó rồi. tiếc thật

socloc20

chỉ có bản cfw này mới phù hợp để chạy giao diện spb vì ram trung bình khi ẩn 3 chương trình trở xuống luôn tầm 60-65 mb, chạy thêm spb ram tầm 45-50 mb tha hồ chạy các soft còn lại

anhphu18

mình thích fw này nhưng ghét ở chỗ format là có chữ x liền.

xin lỗi phú nha nhưng n97 photon chắc k up wa1 tại vì xài 1 thời gian là nó bị đơ nên mình bỏ nó rồi. tiếc thật

ôi buồn quá, đang hóng cái photon

minhtuanhttm

Photon chắc lâu đấy mấy bồ, bản này là ngon roài chạy miết mà ram tb 60-63mb. Ổn định thế còn gì

socloc20

Photon chắc lâu đấy mấy bồ, bản này là ngon roài chạy miết mà ram tb 60-63mb. Ổn định thế còn gì

có bản cập nhật lâu rùi mà ko ai post nhỉ, lười dịch quá, sợ bị mấy bác kia chém nữa :(

minhtuanhttm

ko sao, ông bạn dich đi, tui dùng thử rùi, add tiếng việt vào bị lỗi nên ko dùng nữa. Ông add tiếng việt mà ko lỗi thì up lên anh em dùng. :D

socloc20

ko sao, ông bạn dich đi, tui dùng thử rùi, add tiếng việt vào bị lỗi nên ko dùng nữa. Ông add tiếng việt mà ko lỗi thì up lên anh em dùng. :D

nói sao nghe ghê vậy, tui cũng chỉ add theo hướng dẫn thui, ghê quá cho TV vào lỗi hả

minhtuanhttm

uk, add tiếng việt thử mà xem. ông add thành công thì post cho anh e thưởng thức. Tui add toàn lỗi, cái Blaze Final cũng thế, nhưng sau khắc phục được. he he