• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Nokia 5233 Blaze Final 40.1.003 (update 11/6)

hung160990

Bản Extremely cũng được nhưng mình chưa có time để add ngôn ngữ nên chưa có dịp dùng, có time mình sẽ dùng thử xem thế nào, ko bít có giống như bạn nói ko. :):)
Bây giờ đang xem bản Photon bên đó cũng có vẻ hay hay.

bản này ở đâu vậy bro
cho mình cái link xem được không?

minhtuanhttm

Bản này nữa nè Nokia 5800,5530,523x,X6-All RM's-C6 v20- Nokia Photon C6-03 nhiều View đấy

Nhoxly00;1673746]ai biết trả lời câu này không: Who makes the i.P.h.o.n.e? trả lời hoài mà không đúng ><
Hình như là iphone hay là 6 ấy
mình wên mất roài

ai biết trả lời câu này không: Who makes the i.P.h.o.n.e? trả lời hoài mà không đúng ><

bạn gửi link bản final cho mình được không?
Bạn định lấy bản nào??? chưa hiểu ý bạn cho lắm :d:d:d

Àh có phải Blaze Final ko?
Blaze_for_Nokia_5233_RM-625
RM-625_40.1.003 New Core Blaze

bản này ở đâu vậy bro cho mình cái link xem được không?
Nó bên Dailymobile ấy, Bên Pnht cũng có

Chỉnh sửa cuối:

socloc20

bản photon c6-03 cho cái mod 4x4 được ko nhỉ, thêm vào tiếng việt là vô đối:-?

Luu_Tan_Vu

mình cũng thích fw blaze này nhưng mình cực kì ghét cái splashscreen của nó mình k thể nào thay đổi được vì nó nằm trong uda có ai giúp mình thay đổi nó kg

noknowanyone

mình cũng thích fw blaze này nhưng mình cực kì ghét cái splashscreen của nó mình k thể nào thay đổi được vì nó nằm trong uda có ai giúp mình thay đổi nó kg

2 cách:
1. Dùng NokiaCooker để edit file rofs3.uda
2. Vì nó ở trong uda nên sẽ vào ổ C của máy -> chép đè Sysap.mif và Splashscreen.mif của bạn vào C:\Resource\apps -> restart thui :p

minhthang772

vurian làm thử dc cho mình xin cái mod đó nha

Luu_Tan_Vu

2 cách:
1. Dùng NokiaCooker để edit file rofs3.uda
2. Vì nó ở trong uda nên sẽ vào ổ C của máy -> chép đè Sysap.mif và Splashscreen.mif của bạn vào C:\Resource\apps -> restart thui :p

mình thì k muốn làm cách 2 lắm mình cũng biết nhưng nếu làm cách đó . nhưng mình k mở được nokia cooker

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 32 minutes:

ok đã làm được rồi

Chỉnh sửa cuối:

tonymerlin

bản blaze vẫn thua 1 bản nữa, bản extremely mới thật sự tuyệt vời, cfw giống fw gốc chạy trên core c6, ram lúc nào cũng 70mb trở lên mà add ứng dụng và tốc độ phải nói hàng đầu.Bản blaze này cũng tuyệt ko kém

bạn gửi cho mình xin link của bản này với nha,thank bạn

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 8 minutes:

bản photon c6-03 cho cái mod 4x4 được ko nhỉ, thêm vào tiếng việt là vô đối:-?

à bạn gửi luôn cả cho mình link của bản này với nha,mà trong mấy bản (photon c6-03 và blaze và Extremely) bạn thấy bản nào là tốt nhất vậy? ,thanks bạn

Chỉnh sửa cuối:

minhtuanhttm

Mỗi người có 1 suy nghĩ và ý tưởng riêng, chủ Top làm sao chiều ý các bạn hết đc, Lời khuyên dành cho các bạn là nên học Cook đi thôi, thử làm nội trợ 1 ngày xem sao, cơm ngon canh ngọt không nào. hihi

vugiaanh

ong oi phannay co hack phone luon ko the?

pm lai cho to cai

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 16 minutes:

hay daychu.to vua lam rui.cam nhan dc.cam on ong nha

Chỉnh sửa cuối:

socloc20

Photon n97 chi con moi cai loi khi chuyen che do chup thoi con lai ok het
cho mod của tung vào, tắt flash đi
Cái photon n97 phải chỉnh lại, tắt âm chụp, tắt rung khóa phím, mở rộng menu