• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Nokia C6 Trên 5530 V11.0.029

hoaibaocm

Đúng rùi bạn

Tắt chủ đề hiệu ứng đi thì vào setting,contac.. nhanh liền. Bữa giờ cook mà quên chú trọng về hiệu ứng giờ đang làm lại sao cho vào các ứng dụng nhanh, đẹp mà không tốn pin nữa.

Anh Bảo cho em xin thêm cái ra lệnh bằng giọng nữa là ok rồi anh ơi:D

optsfire

cho mình hỏi là mình cài theme mới rồi mình muốn chép cái thư mục theme lại thì mình chép ở thư mục nào.mình cài trên thẻ.vì cài tới cả mấy tram theme mà cứ flash là cài lại lâu quá.mà flash thì format thẻ nhớ sẽ chạy nhanh hơn.

mấy bản gôp lun có điểm chung là xài chương trình handy ..... đều không chỉnh được nhạc ngoài danh mục nhạc trong ổ z. ví dụ mình xài handy arlam pro chẳng hạn.

Chỉnh sửa cuối:

lat123

bản này bị lỗi hok cài được conversation :( ? hok biết là do cái j` (pm khác vẫn cài bt! )

daugiang1987

bản này bị lỗi hok cài được conversation :( ? hok biết là do cái j` (pm khác vẫn cài bt! )

Vẩn cài bình thường bạn ui mới test thữ thấy ko sao cả, bạn khỡi động lại máy rùi cài lại xem sao nhé

baydi

Sao cái FW update ngay 3/10 Flash xong lại là bản FW gốc của Nokia 5530 Red? Bản gộp ROM màu sao lai vậy?

samhau89

A Bảo...bản up 3/10 vô phần tin nhắn không có mục "thư mục riêng"...hôm wa lỡ tay đưa một số dữ liệu vào đó mà giờ không biết nó nằm ở đâu nữa...^^!

Asutaka

Sao cái FW update ngay 3/10 Flash xong lại là bản FW gốc của Nokia 5530 Red? Bản gộp ROM màu sao lai vậy?

trời, chắc co mỗi bạn bị thế này, bạn có down đúng FW ko đó, bạn check lại thử xem sao.

thuongkoi

cho mình hỏi là mình cài theme mới rồi mình muốn chép cái thư mục theme lại thì mình chép ở thư mục nào.mình cài trên thẻ.vì cài tới cả mấy tram theme mà cứ flash là cài lại lâu quá.mà flash thì format thẻ nhớ sẽ chạy nhanh hơn.

mấy bản gôp lun có điểm chung là xài chương trình handy ..... đều không chỉnh được nhạc ngoài danh mục nhạc trong ổ z. ví dụ mình xài handy arlam pro chẳng hạn.
Bạn cài làm gì tới mấy trăm theme vậy.Kiểu gì cũng phải cài lại thôi bạn ah.Vì bạn cài trên thẻ thì vẫn có các file quan trọng được cài trong bộ nhớ máy mà.

daugiang1987

Lộn chuồng rồi em ơi sao không đọc kỹ các hướng dẩn ở trên rồi flash chán em quá

a Bảo có thể làm cho e một bản Anh-Hoa-Việt được không a...^^!...

Cái này chắc bạn phải nhờ Mathanh thôi