• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Nokia C6 Trên 5530 V11.0.029

daugiang1987

A cho e hỏi: trong 10202be9 e thay file *.txt = 1 file cùng tên nhưng mà là *.cre đc k?
tks a!!!

Những file text trong 10202be9 là các lệnh rất quan trọng quyết định máy có hoạt động được hay không em thay tên nhưng nội dung thì khác có thể sẽ không chạy được đấy.

anh dừng lại hả... bùn, thank a trong thời gian qua, ngày nào cùng chờ có bản mới dể test ^^

C6 - 5530 và 5530 vẩn làm chứ để mà vọc cho vui mà

Chỉnh sửa cuối:

0908727527

E cài đặt xong thì e vào C:\Private\persists e copy 1 số file *.cre thay cho file *.txt
Tại vì có 1 số file e k hiểu nên k biết chỉnh :D

kimjaewon

Những file text trong 10202be9 là các lệnh rất quan trọng quyết định máy có hoạt động được hay không em thay tên nhưng nội dung thì khác có thể sẽ không chạy được đấy.

C6 - 5530 và 5530 vẩn làm chứ để mà vọc cho vui mà
uhm cai ban n97mini chay nhanh lắm... thấy rất mượt chỉ có ko hiện hình danh bạ, với nếu cho nó sáng luôn nút màu xanh la được roi62^^, dù sao thay bản này chạy rất ok và nhanh...^^

optsfire

ha ha chắc bạn Bảo nhà ta cũng hơi bực mình vì vụ bản quyền đó mà.nhưng mà ý tưởng là cùng nhau đưa lên mà thảo luận tất nhiên hay thì nhớ tới người đã làm còn không được thì thôi. mình thấy thì có sao đâu. hữu xạ tự nhiên hương mà. tuy nhiên cũng vì vậy mà trở lại 5530 v31 thì khà khà.... mừng quá \-/

varius

anh Bảo ơi cho em hỏi em cài dayhandinput ma cái thư viện ảnh nó hiện hết cả ảnh của bàn phím thì sửa thế nào

nam_tran2701

thật tình mà nói thì n97 và c6 ũng không khác nhau là mấy mà ngược lại mình thấy c6 đã xài được ổn định rồi. Vấn đề n97 mình nghĩ các bạn đừng chú trọng nó.

khoa1989

không biết bao giờ mới fix hết lỗi để test nhỉ.máy mình cài nhiều thứ quá mà các bác cứ ra bản mới thế này chắc mua máy nữa để test mất :D

coolboymd12

Mình cài bản 03/10 sao bị lỗi không thể hiển thị hình ảnh danh bạ ngoài HS nhỉ. Không có cách nào chèn theme cho cái mở khóa được à bạn?

newhero999

Mọi người có vẻ rất hào hứng với FW N97 mini nhưng nó còn nhiều lỗi ( cá nhân mình thấy C6 với N97 cũng gần như nhau khác biệt ko nhiều), mọi người thử quay về dùng FW gốc đi mình thấy bản FW gốc của anh Bảo rất ổn định, mượt, nhanh ( kể cả bật hiệu ứng ) , Ram thì lúc nào cũng free khoảng 60 MB, pin dùng cũng ổn khoảng 3,5 ngày nếu chỉ nghe gọi, khoảng 1->1,5 ngày nếu vọc 24/24........ các bạn còn muốn gì hơn thế ?