• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Nokia C6 Trên 5530 V11.0.029

condandatcang

theo mình nghĩ bản 31-10 đã dùng khá mượt đó là tiền đề để phát triển tiếp bản update lần này hi vọng sẽ lại được dùng 1 bản cook chất lượng tiếp theo của anh Bảo.Thanks anh

hoasung1050

Có ai bị như mình không?mọi ng vao xem giup minh với!

Con 5530 của mình từ ngay up fw c6 28/9 thì không kết nối được với pc suite nữa.khi chọn kết nối qua pc suite thì nó hiện lên thông báo:"...pc suite/ovi suite settings file is on an invalid format in the phone memory error code 0x8004456. Switch off your phone, switch it on,and try again"
đoạn đầu của thông báo mình không nhớ rõ ai giúp co thể search trên google giùm mình.mình đã thử format lai máy nhưng tình trạng vẫn như vậy.vì không kết nối đc với pc suite nên không thể up fw mới đc. Ai có thể giúp minh tìm hiểu nguyên nhân tại sao không?mình cảm ơn trước.hic

thoithuy

A bảo thân mến ! bản update ngày 31/10 mình đã test. Nói chung là chay rất good. Nhưng sao mình không thấy có một game nào hết va cũng không có FM lun. Không biết tại do mình flast hay là do cfw của bạn thiếu sót. Hay là bạn đã bớt đi khi cfw? bản cfw này nghe nhac rất là tuyệt. nhưng kg có đài FM thì hơi pùn. Thanks bạn thật nhiều vì đã nhiệt tình làm ra các bản cfw để anh em trong diễn đàn có nhiều mới lạ và niềm vui. Thank you much

viethan2

bạn coi lại đi, mình dùng có ''ép em'' đàng hoàng ah. Nó nằm trong foder Nhạc đó. Mục Radio với RDS . Còn ko thì chắc máy bạn thuộc giới girl nên nó ko có ''ép em'' đó ^^ !

khoa1989

A bảo thân mến ! bản update ngày 31/10 mình đã test. Nói chung là chay rất good. Nhưng sao mình không thấy có một game nào hết va cũng không có FM lun. Không biết tại do mình flast hay là do cfw của bạn thiếu sót. Hay là bạn đã bớt đi khi cfw? bản cfw này nghe nhac rất là tuyệt. nhưng kg có đài FM thì hơi pùn. Thanks bạn thật nhiều vì đã nhiệt tình làm ra các bản cfw để anh em trong diễn đàn có nhiều mới lạ và niềm vui. Thank you much
bạn xem lại nhé.có FM mà trong phần nhạc đó

belove212

Cố lên a bảo.. Vẫn chờ để test.. à mà nhân tiện cho mình hỏi pm rôm patcher plus để làm gì nhỉ ;z có trong máy cg như ko

lat123

Bác ơi! cho em hỏi với! Làm thế nào để copy toàn bộ danh bạ từ thẻ nhớ vào SIM được nhỉ ? Có phần mềm nào làm được việc đó không ? :(

TruongHan

Super V.I.P
Bác ơi! cho em hỏi với! Làm thế nào để copy toàn bộ danh bạ từ thẻ nhớ vào SIM được nhỉ ? Có phần mềm nào làm được việc đó không ? :(

Vào danh bạ của máy,nó có tính năng cho bạn sao chép danh bạ từ thẻ nhớ mà,đâu cần phần mềm gì

kimjaewon

đọi tới 11 test tiếp bản chính thức của anh bảo... hy vọng cao ở bản này^^, nghe nói a bảo xắp đổi sang sym ^3 rồi ^^

lat123

Vào danh bạ của máy,nó có tính năng cho bạn sao chép danh bạ từ thẻ nhớ mà,đâu cần phần mềm gì

bạn có thể chỉ rõ hơn dc hok ? thấy phần option có các mục sau:
chọn tất cả contact rồi thì chỉ còn 2 mục đáng lưu tâm là setting và SIM number
Nhưng SIM number lại copy vào thẻ nhớ :|
còn phần setting chỉ thiết đặt cho những contact mới mà thôi :|

mình lưu danh bạ được viết bằng tiếng việt thì khi copy sang có bị lỗi hok ?
Mong bạn chỉ rõ hơn!

Chỉnh sửa cuối:

viethan2

bạn có thể chỉ rõ hơn dc hok ? thấy phần option có các mục sau:
chọn tất cả contact rồi thì chỉ còn 2 mục đáng lưu tâm là setting và SIM number
Nhưng SIM number lại copy vào thẻ nhớ :|
còn phần setting chỉ thiết đặt cho những contact mới mà thôi :|

mình lưu danh bạ được viết bằng tiếng việt thì khi copy sang có bị lỗi hok ?
Mong bạn chỉ rõ hơn!
bạn vào danh bạ>option>sao chép danh thiếp >từ bộ nhớ khác> chọn nơi bạn lưu danh bạ trong thẻ nhớ>ok. good luck

lat123

Mình vừa làm thử và nó bị lỗi hiển thị hok đúng tên :( và 1 contact có n` số thì bị chia ra làm nhiều contact nhỏ :-?? Chả lẽ phải đổi tên contact sang hok dấu hết ?