• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW RM-356 v60.0.003 Đỉnh cao của CFW 5800 by dangquy197

nhockfc

chủ thớt cho mình hỏi cái mod Auto Hang up bạn cook vào thì nó đã cr@ck sẵn à? hay vẫn phải điền key vậy? cám ơn!

nhockfc

Cần j crack bạn cứ dùng mái thoải đi có sao đâu
Ý bạn là k cần crack, nó k hết hạn dùng thử à?
Sao có lần mình cũng bung ra và cook vào thì dùng có đc mấy ngày là hết trial nhỉ, lại phải cài key?

Thuong2

Làm sao sửa đồng hồ hiễn thị như c6 vậy bạn .đồng hồ kiểu này mình ko thích lắm

fadutai

bản CFW pin lâu ko bác bác!!!! mod add thêm font chữ Nokia pure nữa thì đẹp!!!

dangquy197

Ý bạn là k cần crack, nó k hết hạn dùng thử à?
Sao có lần mình cũng bung ra và cook vào thì dùng có đc mấy ngày là hết trial nhỉ, lại phải cài key?

Nó ko cần Crack hay key đâu bạn à, bấm vào Đăng kí là đăng kí Free mà, nhập email xong là out phần mềm ra, mở lại phần mềm là đã Đăng kí với Binh24 rồi là dc :D

Làm sao sửa đồng hồ hiễn thị như c6 vậy bạn .đồng hồ kiểu này mình ko thích lắm

Đổi Fonts khác có kiểu đồng hồ bạn muốn là dc, bản này mình làm chung, ko cá nhân hóa nên ko chơi kiểu đồng hồ như bạn mong muốn :D

bản CFW pin lâu ko bác bác!!!! mod add thêm font chữ Nokia pure nữa thì đẹp!!!

Tùy từng người sử dụng chứ làm sao phán dc Pin có lâu hay ko, cứ flash là biết mà, còn font thì trước khi quyết định dùng Font Android này mình đã cook Fonts Pure vào trước nhưng ko đẹp lắm và quá bé nữa nên đành cho Android :D

vẫn bị 1 lỗi là ko sử dụng đc fim tắt khi nghe nhạc

Phím tắt nào thế bạn??? Chỉ giúp phát để mình còn fix

Thuong2

Ai có đường link hướng dẩn flash 2 file ko cho mình xem với. Mình tìm hoài mà chẳng ra

dangquy197

Ai có đường link hướng dẩn flash 2 file ko cho mình xem với. Mình tìm hoài mà chẳng ra

Hướng dẫn cho bạn đây, làm tương tự nhé

[video=youtube;33P3m-wT9tI]http://www.youtube.com/watch?v=33P3m-wT9tI&feature=player_embedded[/video]

duanpn1991

ôki tuyệt quá.tìm bao nhiêu cfw ma k có mini qwerty.tối mai về flash.mai tks luôn jờ đag dùg đt

fadutai

ý mình nói nó chỉ hiện lên đồng hồ..cột pin va sóng..ko có menu hay tuy chon j ca

dangquy197

ý mình nói nó chỉ hiện lên đồng hồ..cột pin va sóng..ko có menu hay tuy chon j ca

Yêu cầu xóa hết file như trong lưu ý, tháo thẻ nhớ ra, lúc flash lại chọn chế độ Factory Set để format máy

viphp1995

mod 5G và cho mình hỏi bạn đã xóa hẳn trò đua xe mặc định chưa ,,tớ thấy phiên bản cfw nào cũng khồng có và lúc cài game đó vào thì lỗi cập nhật .....thân