• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW RM-356 v60.0.003 Đỉnh cao của CFW 5800 by dangquy197

yakpro

flash bang 2 file cung duoc a cac ban.minh dang dung 5800 bac nao pro chi jum minh cach flash = 2 file duoc ko .thanks truoc nha

dangquy197

mình đang dùng bản này, rất ok, mỗi tội free ram hơi ít :D

Ngày xưa mình cũng ham mấy bản ram cao, nhưng về sau mình cook nhiều thí cá nhân mình thấy ram chỉ cần ở mức vừa đủ là dc, tắt nhiều, xóa nhiều giảm nhiều tăng ram nhưng đôi khi lại lỗi này lỗi kia. Free ram tuy ko nhiều nhưng máy ổn định, pin khá trâu là đủ chạy mọi ứng dụng của s60v5 rồi mà. Cao quá cũng có làm dc gì hơn đâu :D dt đâu phải máy tính để xử lí các công việc nặng

bacnamntp

sao mình flash xong trông không đc nét. Mờ mờ thế nào ấy. Ngoài hs lại không thấy có gì. trống trơn à @@.

Thuong2

Hình và nhạc khởi động bạn để ở file vậy bạn .sao nhạc lúc khởi động chỉ có dc lần đầu sau ko dc nửa vậy

dangquy197

Hình và nhạc khởi động bạn để ở file vậy bạn .sao nhạc lúc khởi động chỉ có dc lần đầu sau ko dc nửa vậy

Bạn dùng dt mấy năm rồi còn hỏi câu này vậy, bạn chỉnh cấu hình phải Bật Âm báo thì mới có âm tắt mở máy chứ =.=

hieuchung

I Like U tui đang test nhá rất hay bõ công tui thức đêm nay... co j vấn đề j tui kêu ha ^^

hieuchung

hyhy sau 1 đêm test thử mọi thứ rất ok trừ camera thì đừng hỏi mờ tịt mìk dùg 2 con 5800 test thử thì khác biệt hoàn toàn 5800 nguyên gốc ảnh đẹp mà chất lương hơn nhìu so vơi 5800 cfw...mìk cũg thử chạy nhiều bản oy hẩu như camera đều bị thế hết...hok biết sao...cự ly chũp hoàn toàn giống nhau...để mai mìk post ảnh lên cho bạn xem..đó là ý kiến riêng mìk thấy nhieu bản đều bị lỗi này xảy ra...ae ai biết sưa thì bảo mik nha có j chém nhè nhẹ e mơi post bài ^^

mobile08

mình cũng đa flash bản này thấy rất ổn định tất cả mọi chức năng đều ok . mỗi tội camera mờ hơn so với fw gốc

ndlong1987

Toàn bị báo lỗi: Error init usb flashing... là sao?

Lỗi thì kích lại lần nữa rồi nhấp nút nguồn là đc thôi bạn. Công nhận flash kiểu này khổ cho nút nguồn quá :(

Bác Quý xem lại ngôn ngữ hộ e. E chuyển qua tiếng anh thì nó treo luôn ko chịu khởi động máy nữa.

Với lại qua tiếng anh rồi mà trong menu còn tên là "Ứng dụng", "Hệ thống" nữa hihi

Chỉnh sửa cuối:

Thuong2

Không biết mình sửa có đúng ko mà mình thay fonts chử và hiệu ứng mình kết hợp nhửng thứ mình thích vào bản này thấy thật ưng ý. Rất cảm ơn bạn .À bạn cho mình hỏi pach tăng tốc độ nhắn tin là tệp nào vậy .mình muốn xóa đi vì vào nhắn tin cứ nhấn sắc là ra dấu huyền rồi

dangquy197

Lỗi thì kích lại lần nữa rồi nhấp nút nguồn là đc thôi bạn. Công nhận flash kiểu này khổ cho nút nguồn quá :(

Bác Quý xem lại ngôn ngữ hộ e. E chuyển qua tiếng anh thì nó treo luôn ko chịu khởi động máy nữa.

Với lại qua tiếng anh rồi mà trong menu còn tên là "Ứng dụng", "Hệ thống" nữa hihi

Vấn đề gói ngôn ngữ thì chắc là thay bản khác là dc. Còn cái Hệ thống và Ứng dụng đó là do file matrixmenu em quên chưa sửa nên phát sinh lỗi trên. Có lỗi gì nữa anh em cứ phệt ra. Rảnh là e fix nốt. Mà còn 1 bệnh nữa là nó ko nhận tai nghe bluetooth mới đau

dangquy197

Không biết mình sửa có đúng ko mà mình thay fonts chử và hiệu ứng mình kết hợp nhửng thứ mình thích vào bản này thấy thật ưng ý. Rất cảm ơn bạn .À bạn cho mình hỏi pach tăng tốc độ nhắn tin là tệp nào vậy .mình muốn xóa đi vì vào nhắn tin cứ nhấn sắc là ra dấu huyền rồi

Bạn google phát. Cook nhiều quá quên mất rồi. Ko thì vào chỉnh tốc độ soạn thảo xuống cũng dc

hieuchung

hx wifi lúc đc lúc hok thế mới chết chứ..cứ dùng đc 1 ngày ngày hum sau tịt lun mà ngồi cah modem wifi lun nhá...bệnh này khá phổ biến ở trên các bản cfw 60..có người bảo để chế độ of thỉ bặt đc wifi...test thử và công nhận là bắt đc wifi...nhưng hơi phiền toái...bạn nhớ sửa lại nha..hyhy

ndlong1987

E nghĩ bác bỏ cái tăng tốc nhắn tin đi chứ e thấy nó toàn lỗi ko à.
Mà bác dangquy197 sửa CFW đc ko e có 1 bảng chạy mượt lắm nhưng có 1 số lỗi mà e ko biết sửa

Bác sửa đc thì pm Y!M e đưa bác link nha
Y!M: boy_hue67 Thank bác trước