• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW RM - 504 Nokia 5530 XM V40 made by daugiang1987

dangquy197

Trời ơi! Mình là người test đầu tiên sao ko ai cảm ơn hả trời :(( Uất ức quá

obxrose

hix bạn ơi, sao mình bấm nút bàn phím để bấm số thì màn hinh đen thui àh, phải bấm menu mới đc:(

obxrose

lúc mình để nằm ngang thì bấm ra đc bàn phím, lúc để đứng thì ko...

thay_fet

Member
mọi người có biết lỗi tự nhiên mất icon của mấy phần mềm như xplorer và sharam k?mình cứ cài vào 1 lúc là tự nó biến mất icon :(

minhthang772

Tiếc quá phải chi aB làm thêm 1 bản ofw nữa rồi gác kiếm thì tốt biết mấy

minhthang772

bạn xem bản gốc mình làm thế nào.
giống như mấy bản trước mình thôi. về giao diện. hiệu năng thì rất mượt.
http://www.4shared.com/file/8gVYuxdO/5530_goc_v40RM-504_400003_prdr.html
đây là bản làm cá nhân nên các cạn thích thì thêm mod vào. không cá nhân hoá, gióng bản gốc 100% về phần mềm
dùng với core bản của BomLX

vậy thôi ông làm 1 bản full mod ko cá nhân hóa cho ae đi

dangquy197

mọi người có biết lỗi tự nhiên mất icon của mấy phần mềm như xplorer và sharam k?mình cứ cài vào 1 lúc là tự nó biến mất icon :(

Lí do: Những file đó đã bị ẩn UID, sẽ fix sau.

CHo em hỏi, em vẫn đang dùng bản v32, em chỉ down rofs2 về flash với core v32 có được không anh?

Mẹo: Bạn cứ tải bản V32 nhưng đổi tên nó thành V40 xem dc ko :D

hix bạn ơi, sao mình bấm nút bàn phím để bấm số thì màn hinh đen thui àh, phải bấm menu mới đc:(

Yêu cầu khi Flash máy chọn chế độ Factory Set và xóa những thư mục trong thẻ nhớ như Sys, system, resource, private,...

dangquy197

Đã dc sự đồng ý của anh Bảo nên tầm vài ngày nữa mình xin phép dc Up bản sửa lỗi và ko cá nhân hóa của bản trên. :D

daituongquan

vậy thôi ông làm 1 bản full mod ko cá nhân hóa cho ae đi

cái đó không các nhân hoá nhé. cơ bản nhìn giống như CWF C6 của mình vậy:))
bản này mình dùng rất ưng ý. nhưng do trình duyệt ảnh cùi quá nên quay về C6. ngoìa ra còn lại OK

minhthang772

cái đó không các nhân hoá nhé. cơ bản nhìn giống như CWF C6 của mình vậy:))
bản này mình dùng rất ưng ý. nhưng do trình duyệt ảnh cùi quá nên quay về C6. ngoìa ra còn lại OK

thế ah cho mình xin cái mod 3x4 với chữ ko canh giữa với