• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW RM - 504 Nokia 5530 XM V40 made by daugiang1987

daituongquan

no belle và canh giữa. gốc mà. chỉ có bộ icon N9 , map 3.06. music 15.2....
tránh gây loãng top pic này >>>>

thay_fet

Member
Đã dc sự đồng ý của anh Bảo nên tầm vài ngày nữa mình xin phép dc Up bản sửa lỗi và ko cá nhân hóa của bản trên. :D
bạn sửa thì đổi luôn cái bluetooth trên mediabar thành accel switch vì giữ phím 0 là mở đc bluetooth rồi,bỏ bớt cái restart và shutdown trong ứng dụng nữa nhé

lequang_dung

Bản này vừa mới FL xong và dùng từ sáng đến chiều:
Màu chủ đạo không phải là màu đỏ như trong hình quảng cáo:-?e (nó là màu đen)ko biết chủ topic có up nhầm bản nào ko,chứ e kết màu đỏ kìa mà FL lại ra theme black
icon và hiệu ứng khá đẹp,nhưng tốc độ không cao bằng bản devitan final của NDT
Thêm nữa chất lượng màu mờ nhạt và bị răng cưa hơn so với devitan Final của NDT(tất cả đều setting full)
Nếu bác sửa dc cái camera tốt hơn e sẽ dùng bản này.^^!

Luu_Tan_Vu

Màu chủ đạo không phải là màu đỏ như trong hình quảng cáo:-?e (nó là màu đen)ko biết chủ topic có up nhầm bản nào ko,chứ e kết màu đỏ kìa mà FL lại ra theme black
Thêm nữa chất lượng màu mờ nhạt và bị răng cưa hơn so với devitan Final của NDT(tất cả đều setting full)
bạn kiếm cái theme warna dua cài vào.

daugiang1987

- Tốc độ thế nào là cao với ko cao hả bạn bạn thữ mỡ nhiều ứng dụng cùng lúc xem thữ nó có bị lag hay ko thì biết, thichs theme trên thi tìm lại trang 3 mà down nhé có đấy.

obxrose

Bản này rất đẹp, nhưng ko biết tại máy mình hay sao mà mình cài soft thì đa số ko đc:( ví dụ như python hay 1 vài cái khác, cài vẫn đc nhưng ko thấy đâu hết huhu...

taothephong

ủa thế bản này có lỗi j nữa thế boom?mình đâu thấy ai nói lỗi j đâu,sao dangquy nói sẽ up bản sửa lỗi là sao?mấy bữa nay dùng bản trc of a.Bảo ổn quá nên k vào phần cfw,hum nay vào thấy có bản mới định JAF mà nghe nói có bản fix nên đành chờ:D

hoanglongbf

ủa thế bản này có lỗi j nữa thế boom?mình đâu thấy ai nói lỗi j đâu,sao dangquy nói sẽ up bản sửa lỗi là sao?mấy bữa nay dùng bản trc of a.Bảo ổn quá nên k vào phần cfw,hum nay vào thấy có bản mới định JAF mà nghe nói có bản fix nên đành chờ:D
bản của đangquy17 chỉ là bản mod lại thui bạn à, bản này có lỗi gì đâu ?

lequang_dung

- Tốc độ thế nào là cao với ko cao hả bạn bạn thữ mỡ nhiều ứng dụng cùng lúc xem thữ nó có bị lag hay ko thì biết, thichs theme trên thi tìm lại trang 3 mà down nhé có đấy.
Chủ yếu là cái chất lượng camera đó.Ảnh chụp răng cưa và màu mờ nhạt e đã dùng bản final của NDT rất lâu rùi nên sau khi FL e thử camera biết ngay.Mong các bác sớm fix camera!

ganang1234

Chủ yếu là cái chất lượng camera đó.Ảnh chụp răng cưa và màu mờ nhạt e đã dùng bản final của NDT rất lâu rùi nên sau khi FL e thử camera biết ngay.Mong các bác sớm fix camera!
cái này là cảm giác ah bạn=)) cfw chất lượng ảnh chỉ thế thui,muốn nét thì dùng OFW nha!\-/

toivaban491991

Cho em hỏi, down về có file rofs3, bt mấy bản trước chỉ cần rofs2 thui, bản này bắt buộc phải nhét cả 2 ạ?

thay_fet

Member
Bản này rất đẹp, nhưng ko biết tại máy mình hay sao mà mình cài soft thì đa số ko đc:( ví dụ như python hay 1 vài cái khác, cài vẫn đc nhưng ko thấy đâu hết huhu...
chắc là bị ẩn mất rồi,của t cũng bị vậy.Bác nào sửa giúp đi