• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW RM - 504 Nokia 5530 XM V40 made by daugiang1987

hungdaica1

5530 giờ mấy anh em không dùng nữa rồi chán quá.hoanglongbf cũng không dùng 5530 nữa.không biết bao giờ mói có bản mới đây

masda

Ai có mod xóa bỏ chữ "tin nhắn" trong phần soạn thảo tin nhắn thì cho mình xin với,

masda

Nguyên văn bởi hoaithang
các bác có thể chỉ em cách sửa lại cái "kéo em sang phải" lúc unlock đc ko, vài bữa về nhà ăn tết mà để bố mẹ thấy thì cũng ko hay lắm
Thay file PopupClock.r96 trong rofs2 là ok nha bạn :)
trong app đó bạnm bạn kiếm mod swipe to lock trên 4rum và tìm file giống như thế và thay vào rofs2 là ok
Có nhầm ko vậy bạn. swipe là file telgesturecontrols.mif mà.
Còn muốn sửa câu "kéo em sang phải" thành câu khác thì sao ta??

thay_fet

Member
vẫn còn nhiều mà, ví dụ như daituongquan, b0mlx, ..... Và cũng có thể cả bạn và t nữa đó

dungquang152

bro có chuyển được về giao diện HS của 55 ko,chán c6,n97 rùi,hi,giúp mình với nha,thank nhiều.

troly

Well-Known Member
Còn vài giờ nữa là sang năm mới rồi, không thấy Bảo có tín hiệu gì nhỉ?
Chúc mọi người sang năm 2012 luôn khoẻ, hạnh phúc !!!

kunit

Khi làm xong nó báo vậy có đúng h0k nhỉ

thangku1989

bon lx oi cho ta hỏi sao giờ dùng Nokia Firmware Editor 0.3.7z không đóng gói được rofs2 nhỉ ta đóng gói toàn lỗi