• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW RM - 504 Nokia 5530 XM V40 made by daugiang1987

kiengia261

Chạy rất tốt bạn ah, nhất là RAM dc tiết kiệm nhiều.
Nhưng khi kết nối OVI, báo là N97 Mini là sao bạn ơi :((

hoanglongbf

Chạy rất tốt bạn ah, nhất là RAM dc tiết kiệm nhiều.
Nhưng khi kết nối OVI, báo là N97 Mini là sao bạn ơi :((
đây là bản kết hợp của N97mini và C6V41 nên nó có tên như thế , ko ảnh hưởng gì đâu bạn à :D

kiengia261

đây là bản kết hợp của N97mini và C6V41 nên nó có tên như thế , ko ảnh hưởng gì đâu bạn à :D

Thấy lạ thì hỏi thế thôi, chứ ko ảnh hưởng đến hoà bình thế giới ;))
Thanks các bác đã bỏ công sức nhé, love 4rum (dù cả năm mới vào vài lần) X_X

yantekz

không biết đây có phải lỗi không khi chọn biểu tượng mặt cười ở phần tin nhắn thì nó không hiển thị mà thay vào đó là hiển thị ký tự của biểu tượng đó!

hoanglongbf

không biết đây có phải lỗi không khi chọn biểu tượng mặt cười ở phần tin nhắn thì nó không hiển thị mà thay vào đó là hiển thị ký tự của biểu tượng đó!
chưa có ai bị như bạn :D, bạn xem lại nha

yantekz

cái lúc ở cái bảng chọn thì hiện còn đến lúc chọn xong thì nó lại không hiện cùng với văn bản! bản này mình cũng mod lại 1 tí để dùng nhưng mình nghĩ không ảnh hưởng j.

daugiang1987

cái lúc ở cái bảng chọn thì hiện còn đến lúc chọn xong thì nó lại không hiện cùng với văn bản! bản này mình cũng mod lại 1 tí để dùng nhưng mình nghĩ không ảnh hưởng j.

- Ko bao giờ có lổi đó đâu bạn chắc mod thêm j nên nó ảnh hưỡng đấy :D

thimdiem

Mình có vài tấm hình chụp chẳng biết xóa sao mà nó vẫn còn lưu trong Photos nhưng bị lỗi khi xóa thì báo system error không xóa được.mình dùng xplorer xóa rồi nhưng trong photos-->captured vẫn còn.không tài nào xóa đuợc trừ khi format. bro nào chỉ mình cách xóa với.
à mà mình ko xài bản CFW này,không biết bản này có bị lỗi như vậy không.bản mình xài là bản hồi tháng 9 thì phải cũng ko nhớ chính xác bản nào.

thay_fet

Member
Mình có vài tấm hình chụp chẳng biết xóa sao mà nó vẫn còn lưu trong Photos nhưng bị lỗi khi xóa thì báo system error không xóa được.mình dùng xplorer xóa rồi nhưng trong photos-->captured vẫn còn.không tài nào xóa đuợc trừ khi format. bro nào chỉ mình cách xóa với.
à mà mình ko xài bản CFW này,không biết bản này có bị lỗi như vậy không.bản mình xài là bản hồi tháng 9 thì phải cũng ko nhớ chính xác bản nào.
bạn phải để lưu trong thẻ nhớ mới xóa đc

daugiang1987

- Bản này fix lổi đấy rồi bạn ko cần phải chon lưu ở ổ đĩa nào cả.

kangnam

cho mình xin mod : Tăng tốc độ cảm ứng khi thực hiện nhiều thao tác trong tin nhắn .... đc ko ???
Thanks ................. :):):)

em có nhận xét qua về bản này như sau : đẹp mượt và chụp ảnh sắc nét !!!!
nhưng máy em nó bị như sau. ko biết máy các bác có bị thế ko?? : khi mới up fw xong thì máy chậm . *#7370# mấy lần thì máy nhanh và mượt nhưng lúc em cài game thì thấy cài đặt đợi rất lâu, cài xong (chưa chạy game) thì máy bắt đầu chậm ,màn hình giật và đặc biệt cảm ứng đôi lúc bị đơ..
bác chủ top có bị thế ko ah????

hihi !!!em thank bác nhé

tiện thể em đề nghị bác làm bản hoàn chỉnh mà khi vào chụp ảnh thì cái mục "độ sắc nét" cho nó về "sắc nét" đc ko ah??

b0m_lx

em có nhận xét qua về bản này như sau : đẹp mượt và chụp ảnh sắc nét !!!!
nhưng máy em nó bị như sau. ko biết máy các bác có bị thế ko?? : khi mới up fw xong thì máy chậm . *#7370# mấy lần thì máy nhanh và mượt nhưng lúc em cài game thì thấy cài đặt đợi rất lâu, cài xong (chưa chạy game) thì máy bắt đầu chậm ,màn hình giật và đặc biệt cảm ứng đôi lúc bị đơ..
bác chủ top có bị thế ko ah????

hihi !!!em thank bác nhé

tiện thể em đề nghị bác làm bản hoàn chỉnh mà khi vào chụp ảnh thì cái mục "độ sắc nét" cho nó về "sắc nét" đc ko ah??

mình k bị vậy
dùng ổn định , nhanh và mượt :D

kiengia261

Bác ơi, trong trường hợp cắm cáp vào, chọn Ổ đĩa chung nhưng lúc click vào thẻ nhớ thì báo lỗi liên quan đến IO input, output gì đó thì làm thế nào nhỉ, hix.

thay_fet

Member
Bác ơi, trong trường hợp cắm cáp vào, chọn Ổ đĩa chung nhưng lúc click vào thẻ nhớ thì báo lỗi liên quan đến IO input, output gì đó thì làm thế nào nhỉ, hix.
khi chọn ổ đĩa chung thì không dùng được thẻ nhớ đâu,vì khi đó thẻ nhớ của bạn đang được đọc bởi máy tính,bạn nên sử dụng chế độ ovisuite thì sẽ dùng đc

ThanhTungHT

Active Member
Format Thẻ nhớ,sau đó *#7370# xem nào :-?