• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW RM-697 V 22.0.007 C5-03 by Nikoabe

Hchien2009

mong sớm ra bản fix mới. mình đang chờ bản good để lại trước giờ đang xài bản của bác manhtu

chithuan

Bác nào pro cho hỏi sao mình thêm HS flashlive mà không được, chỉ hiện màn hình trắng hà.HELP

ai share tớ theme này vs :D

chithuan

không ai giúp mình hết vậy. hic mình làm thì cái flashlive nó chạy được rồi mà đổi sang flash khác thì cái hàng menu phía dưới không mất. Có ai giúp mình không?

tungteen94_tq

chủ top đã fix lỗi bàn fím xoay ngang màn hình chưa vậy!? Đánh xong văn bản mà chẳng biết chọn dấu tích ở đâu!

ThienUng123

bản cook chỉ dành cho người thik vọc thuj,làm chơi cho bik thuj,chỉ tổ hao pin,nên xài bản gốc cho lành ít lỗi nữa! nãn zoj mấy cái gọi là cook fw,nếu làm dc nên làm thj nhà sx đã làm ruj!

manhtu

bản cook chỉ dành cho người thik vọc thuj,làm chơi cho bik thuj,chỉ tổ hao pin,nên xài bản gốc cho lành ít lỗi nữa! nãn zoj mấy cái gọi là cook fw,nếu làm dc nên làm thj nhà sx đã làm ruj!

Dùng bản gốc thì đừng vào đây phát biểu.

nikoabe

Chuyển sang dùng 5800 CFW N97 rùi, nghỉ cook cho C5-03 vì ko có máy test, chúc cả nhà mình vui vẻ

nikoabe

giup toi di

Vào rofs2\private\10202be9\101f8763.txt

0x5 string " . . . " 16777216 cap_rd...(Viết lời chào trong " . . . ")
0x6 int 1 16777216 cap_rd...(1-Bật lời chào , 0-Tắt lời chào)

chúc thành công nhé