• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW RM-697 V 22.0.007 C5-03 by Nikoabe

NguyenThai98

cái lỗi đen thui man hinh khi goi là tại phần nào thêm vào đó chủ thớt . Tôi đe le te hết mấy ứng dụng mới mà vẫn bị , nản quá.

khongcanlb

cái lỗi đen thui man hinh khi goi là tại phần nào thêm vào đó chủ thớt . Tôi đe le te hết mấy ứng dụng mới mà vẫn bị , nản quá.
Đúng rồi...chủ thớt fix lun lỗi đó đy...dùng khó chịu quá..

khongcanlb

Cái hs Tstunami với phần mềm Wigetizer của bạn wangsang chứ gì đâu, mà các bạn nên viết tiếng việt có dấu,ko là bị mod dellet bài đó.
bác chủ thớt up bản mà bác nói kia đy cho ae test coi.....................

ko0lz96

quá tuyệt vời ....đợi hơi lâu rồi :x thank nhìu :D
để tiếng việt thì ko có navibar belle đúng k :p

Sau thời gian thất bại với việc Cook FW mình cũng đã thành công với CFW đầu tay, mong anh em ủng hộ

theme đẹp qúa share được không bác :D

saccerwin

theme đẹp qúa share được không bác :D
hàng đó là themes iphone của ntv_79 vào topic themes tìm đi bạn
@chủ thớt: bản mới đã fix lỗi màn hình gọi chưa thế...khi bấm gọi điện..là nó dính cái dụ sử dụng chốt bàn phím để mở khoá và tắt..bấm chốt mở khoá thì nó khoá máy đen màn hình bật lên thì bấm để loa ngoài khi nghe thì ko được nói chung là không bấm đc gì y bị khoá,,,,,rất ghét cái dụ này mong chủ top fix dùm

saccerwin

vẫn bị lỗi gọi điện bắt mở khoá >.<

uh...đó là 1 cái lỗi cực kỳ ghét hơn cái lỗi xem realplayer nữa,,,,cầu cho chủ thớt fix dùm....chủ thớt sao không them cái flash live trong rof2 cho c5-3 lun...vì c5-03 không chơ i đc cfw như mấy máy khác thì ta chơi flash live cho đẹp

nikoabe

Cái lỗi màn hình đen mình cũng ko để ý lắm,nên quên ko fix, có cách này,khi gọi nó yêu cầu mở khoá thì các bạn bấm 2 hoặc 3 lần phím trắng là sẽ hiện cái bật loa ngoài, themes trong hình là iMacOs by DsmaN2iNFix.sis bạn nào thích thì search google nhé, vì mình onl điện thoại

nikoabe

Flash live mình ko khoái lắm, saccewin rảnh thì mod cho mấy bạn kia 1 bản ngon lành nào

saccerwin

Flash live mình ko khoái lắm, saccewin rảnh thì mod cho mấy bạn kia 1 bản ngon lành nào
cái NFW có bao giờ đóng gói được đâu mà làm 1 bản chứ....toàn chơi file nén chép đè vào C ko...nhớ fix cái lỗi màn hình đen nha chủ top..(vì mua máy gọi điện là chính nên lặp lỗi đó thấy bực)
chủ top có thể cho mình link app more icon không....seach google ko ra

nikoabe

More icon mai mình up cho, dùnh Nokia cooker v2.6 mà bung rofs2 nhé, ko bị lỗi đâu, hướng dẫn fix lỗi màn hình đen có trong bài viết của wangsang đó bạn

saccerwin

More icon mai mình up cho, dùnh Nokia cooker v2.6 mà bung rofs2 nhé, ko bị lỗi đâu, hướng dẫn fix lỗi màn hình đen có trong bài viết của wangsang đó bạn

nhưng máy mình cái nfe với nokia cooker dùng không được ah(đóng. gói. toàn lỗi) bữa nào rãnh bug more icon ra dùm và fix cái màn hình gọi dùm cái...thank trước