• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW RM-697 V 22.0.007 C5-03 by Nikoabe

chithuan

Mấy Pro cho mình hỏi sao mình flash bản này không được vậy. Mình Flash bằng Phoenix 2011 đã làm theo hướng dẫn tới bước nhấn nút nguồn nó hiện logo Nokia rồi tự động nó sạc pin hà.help

duy_ke_1994

cai nay ko phai tat nguon mobi ban a
.cam cap usb vao chon pc suite cu the flash bang phonix thui minh cung moi flash cfw nay duoc 1tuan,lan dau lam cug hoi run chiu kho doc huong dan dung tren mang

khonoiquadi

Mấy Pro cho mình hỏi sao mình flash bản này không được vậy. Mình Flash bằng Phoenix 2011 đã làm theo hướng dẫn tới bước nhấn nút nguồn nó hiện logo Nokia rồi tự động nó sạc pin hà.help

nhấn 1 2 phát thôi, nhấn phát bỏ tay ra ngay, cứ giữ tay ở đấy nó chả bật lên ak @@

jack_hunter97

đây nè hình em nó nè
đẹp kinh , kết hợp tsunami và n97 , hk bít ai bít làm hem link gốc đây http://phanmempda.net/index.php?lan...W-Symbian-Belle-cho-Nokia-C5-03-Tuyet-dep-520

manhtu

tưởng thế nào chứ lời giới thiệu vẫn là của mình, cái tsunami đấy mình cũng có

jack_hunter97

tưởng thế nào chứ lời giới thiệu vẫn là của mình, cái tsunami đấy mình cũng có

wow không ngờ là của bên mình , em tưởng bên đó giỏi tự làm tự bán chứ ~.~ , mà cái chấm bi ở dưới là hình thức hay kéo qua được anh nhỉ

nikoabe

Cái hs Tstunami với phần mềm Wigetizer của bạn wangsang chứ gì đâu, mà các bạn nên viết tiếng việt có dấu,ko là bị mod dellet bài đó.

nikoabe

cho ra đi bác ..

Bạn này ném đá mình à,hihi

Hiện tại mình đang dùng 1 bản navibar belle, nhưng ko khác nhiều so với bản trên kia,để hum nào rảnh mình ra mạng up cho mấy bạn dùng nhé, thân

khongcanlb

Bạn này ném đá mình à,hihi

Hiện tại mình đang dùng 1 bản navibar belle, nhưng ko khác nhiều so với bản trên kia,để hum nào rảnh mình ra mạng up cho mấy bạn dùng nhé, thân
uk...đúng ý em rồi đó..có navibar belle...hj...mong ra sớm nhất