• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Symbian Belle for 5800 v60.003 by SangBenh Update (22/01/2011)

alabakha

Error reading phone init data... là sao nhỉ:(

Mình cũng bị trường hợp này.
Đã xử lý bằng cách ấn vào nút CNT rồi chỉ đường dẫn đến file roft2.V20 của Sang là được.
Chúc bạn thành công.

wanghuy3

Sang có thể cook CFW Lumia cho 5800 được không. mình thấy 5230 có mà không lẻ 5800 chịu thua kém sao.

tuyetngan25

ai cho mình hỏi , sao khi Fash thì thường ĐT tự khởi Động lại , sao máy mình thì phải bị tháo pin ra lắp lại mới được , zị thì máy có sao ko mấy bạn , trước mình cũng Fash xong là tự khởi động lun , nhưng sao dọa này phải tháo pin ra gắn vào mới dc

sangbenh

ai cho mình hỏi , sao khi Fash thì thường ĐT tự khởi Động lại , sao máy mình thì phải bị tháo pin ra lắp lại mới được , zị thì máy có sao ko mấy bạn , trước mình cũng Fash xong là tự khởi động lun , nhưng sao dọa này phải tháo pin ra gắn vào mới dc

tại vì bạn đã nâng cấp nokia (ovi) suite lên bản mới nên vậy đó

axxaax113

bác sang ơi sao em để cái lệnh thoại vào thì chạy không được vậy?flash được nhưng khì vào menu-cài đặt-lệnh thoại thì để là không có dữ liệu? bác rãnh không làm hộ em với,rất cần lệnh thoại?~X(

axxaax113

Sang có thể cook CFW Lumia cho 5800 được không. mình thấy 5230 có mà không lẻ 5800 chịu thua kém sao.
nếu được thì hay biết mấy he bác.mà có nhiếu tab kìa mới đã hơn nữa.ham quá àh

williplay

Bác ơi, cho mình lại link đường dẫn để copy nhạc vào thẻ nhớ đi, hướng dẫn trên kia link tiếng việt, mình xài Eng nên khi vào không có link như thế, cám ơn nhé :D.

williplay

Bác ơi muốn đồng bộ danh bạ thì làm thế nào nhỉ, vào Destination ko có mục Data Transfer nữa T_T.

demontoon_cz

bác chủ thớt cho em vài lời khuyên với :
em thấy phần download Fw nhiều quá ,down dòng nào là đủ vậy ?
Download xong giải nén bỏ vào đường link : C:\ Program Files\ Nokia\Phoenix\ Products
\RM- XXX\
hay
C:\ Program Files\ Common Files\ Nokia
\DataPackage\ Products\RM- XXX\
hả bác

axxaax113

Download xong giải nén bỏ vào đường link : C:\ Program Files\ Nokia\Phoenix\ Products
\RM- XXX\
hay
hả bác

bạn down Core và cái roft 2 rồi giải nén vô 2 cái trên cái nào cũng được

khoa1989

\RM- XXX\
hay
hả bác

đưa vào đây nhé bạn C:\ Program Files\ Nokia\Phoenix\ Products
\RM- XXX\

demontoon_cz

đưa vào đây nhé bạn C:\ Program Files\ Nokia\Phoenix\ Products
\RM- XXX\

máy mình win 7 lúc cài nó lại vào C:\ Program Files(x86)\ Nokia\Phoenix\ Products
\RM- XXX\
cứ copy vào đó đc ko nhỉ ?
bác nào có biết cách chạy Phoenix cho máy up rom lỗi ko nhỉ .
máy bây h chỉ có xanh ,rồi đỏ ,rồi vàng

demontoon_cz

máy em die hôm qua ,bật nguồn chỉ rung,ko biết tại sao .Muốn cứu thì làm thế nào ? đưa bản của anh up lại sau đó có đc ko hay phải cứu máy bằng Phoenix rồi up sau ?

truongproo

Usb để kết nối ổ đĩa chung lỗi anh ui...ví dụ cắm máy tính nhận bình thường..nkưng k hiểu sao em cắm vào đầu kỹ thuật số để ngke nhạc lại không được mặc dù đã thay cable mới....fash bản v60 gốc lại được.

CreativeThinking

có bác nào flash xong vào được rom pacth hok vậy?của em vào rompacth hok được?
Em vào ầm ầm Bác ợ.

Thanks Bác chủ nhìu nha.