• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Symbian Belle for 5800 v60.003 by SangBenh Update (22/01/2011)

CreativeThinking

máy mình win 7 lúc cài nó lại vào C:\ Program Files(x86)\ Nokia\Phoenix\ Products
\RM- XXX\
cứ copy vào đó đc ko nhỉ ?
bác nào có biết cách chạy Phoenix cho máy up rom lỗi ko nhỉ .
máy bây h chỉ có xanh ,rồi đỏ ,rồi vàng
Bợn này dùng 64BIT giống mềnh đây.

Ở Hà Đông thì mang qua Tớ Solve cho nha.

CreativeThinking

úp 2 file đi . mà chọn đường dẫn cho fw luôn đi . hài quá lên đây khoe win 7 64bit ak anh win 8 64 bit nè :))
Bác hỉu nhầm Em òi!

Ý của Em là dùng 64 Bit thì rắc rối hơn 32Bit tí Bác ợ.

Em có dùng Account nào đâu mà Up đc?

Tạo 2 đường dẫn thế này:

Program Files (x86)\Nokia\Phoenix\Products\RM-356
Và:
Program Files\Nokia\Phoenix\Products\RM-356

killdawer

Bác hỉu nhầm Em òi!

Ý của Em là dùng 64 Bit thì rắc rối hơn 32Bit tí Bác ợ.

Em có dùng Account nào đâu mà Up đc?

Tạo 2 đường dẫn thế này:

Program Files (x86)\Nokia\Phoenix\Products\RM-356
Và:
Program Files\Nokia\Phoenix\Products\RM-356

ùm. Thế chọn đường dẫn ý. Cho nhanh. Nhanh nhất là jaf 2file

killdawer

rom pacth hoạt động 101% mà

đường dẫn cụ thể như thế này

bạn thử tải lại fw và jaf trên một máy #. Bạn chỉ nêu đườg dẫn thế này rất khó hiểu lỗi. Win 7 chưa chỉnh lại jaf đố mở được jaf ý mà đòi flash

bamboohit

sao mình xài bản cfw này sangbenh up ngày 25-11, muốn up lên bản 20-12. Mình down core 25-11 và Rof2 20-12 về flash mà JAF báo "some file crupped or missing" nhỉ?

ohannguyent

mình muốn cài lại cái icon đèn flash trong giao diện chụp hình phải làm sao? Bác Sang cho mình file cook lại nhé. Thank you!

ThanhTungHT

Active Member
sao mình xài bản cfw này sangbenh up ngày 25-11, muốn up lên bản 20-12. Mình down core 25-11 và Rof2 20-12 về flash mà JAF báo "some file crupped or missing" nhỉ?
Bạn xem đổi tên cái tên Rofs2 của ngày 20-12 cho giống của 25-12 mà bạn đã Flash xem nhé ;;)

Chỉnh sửa cuối:

sang80

LÀM ƠN CHO MÌNH XIN CÁI MOD MINI QWERTY ĐI CHỦ THỚT , MÌNH LẤY CỦA C6 BỎ VÔ FLASH BỊ LỔI NGÀN VẠN LẦN THANK

viettin76

Member
Mình cũng bị trường hợp này.
Đã xử lý bằng cách ấn vào nút CNT rồi chỉ đường dẫn đến file roft2.V20 của Sang là được.
Chúc bạn thành công.

em có bám vào nút CNT mà không nó hiện ra thư mục 356 nhỉ

galile7621

bạn ơi cho mình hỏi cái này là core của máy 5800 black hả? mình xài red code là 0559676 thì phải làm sao? hay down trên navi về rồi copy cái rofs2 này vô thôi?