• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Symbian Belle for 5800 v60.003 by SangBenh Update (22/01/2011)

simhoang

bác cho em cái Từ điển với Lệnh Thoại gốc được không bác? (để em cài lại)
với lại trong CFW này có mấy theme bác cho em luôn với (để em xóa bớt lấy thêm bộ nhớ)
thanks bác!

hnlvt

bác sang àh sao em jaf bản mới nhất của bác là bản update ngày 20/12 mà ko có hình nền như bản của bác nhỉ. cho em cái bản như hình của bác đi cho có không khí tết cái

hnlvt

hiện tại đã down về nhưng chưa jaf. có vẻ kũng như bản trước khác mỗi themes thui thì phải thank nha

thaind9x93

thêm mod mykeylock vào đi sangbenh

Last edited by a moderator:

axxaax113

trời.sao không ai làm được cái hs nhiều tab hết trơn vậy.nếu l;àm được thì quá tốt luon.hjhj=))

axxaax113

các bác cho em hỏi về cái gps của 5800 tí nha?sao em lên youtube xem mấy cái clip về gps của 5800 thì em thấy trên cái hàng trên thấy có cái hình vệ tinh đang chạy....nhưng máy em khi vào thì không có nhỉ?giải thích giùm

simhoang

các bác cho em hỏi về cái gps của 5800 tí nha?sao em lên youtube xem mấy cái clip về gps của 5800 thì em thấy trên cái hàng trên thấy có cái hình vệ tinh đang chạy....nhưng máy em khi vào thì không có nhỉ?giải thích giùm

có biểu tượng GPS thôi chứ làm gì nó chạy gì đâu. dùng định vị thì biểu tượng GPS sẽ hiện lên thôi mà

simhoang

có biểu tượng GPS thôi chứ làm gì nó chạy gì đâu. dùng định vị thì biểu tượng GPS sẽ hiện lên thôi mà

ThanhTungHT

Active Member

sangbenh

up lại cái tên dùm em với mấy anh ơi.sửa nó lại thành ngày 22-1 nhe.thanks all.

ohi

Sao khi flat xong sặc pin mãi không đầy vậy! Có ai bị lỗi này không?