• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW v1.0 by PVFWteam

Bạn có hài lòng với CFW v1.0 by PVFWteam ko?

• Total voters
    79

Em_be_hu

chào các bạn mình vướng ở bước khi no hiện lên một bảng mình ấn yes rùi ấn nguốn 1-2 mối lần 2s nhưng nó vấn báo thế này là sao lam nguyên một ngày rùi mà chả ăn thua mong các cao thủ hướng dẫn cho thằng gà này tẹo nó báo thế này :
PRESS POWER ON NOW!
Searching for phone...Found
Error reading phone init data... thế này là thế nào

Có thể là do bạn để ô CRC 308, bỏ chọn thử ô này xem sao. Hơn nữa bạn nên copy hết toàn bộ những ji JAF hiện lên 4rom + thông tin HDH, bản JAF bạn đang dùng thì mọi ng sẽ giúp bạn dc nhiều hơn!

satthumuhn1

theo mình dùng qua nhiều PC mình biết đc
nhiều PC không hiểu sao JAF không tìm thấy phone khi đến đoạn "press power..."
mặc dù đã thay các cổng usb khác :D
các máy tính đó quả thật pó tay
mặc dù có PC nhưng toàn phải mượn laptop của ông anh để JAF :D
Dùng phoenix thì PC nào cũng ok hết :p

kangnam

hix. .. topic từ thời napoleon mà mọi người cũng khai quật lên được .. .. haizzz... nhường cho new topic đê :D:D:D

kid1412v

trời! Tưởng ae PV ủng hộ anther nên lập team cfw rùi chứ, hóa ra là đào mộ .

anhhiepdhktcn

chào các bạn mình vướng ở bước khi no hiện lên một bảng mình ấn yes rùi ấn nguốn 1-2 mối lần 2s nhưng nó vấn báo thế này là sao lam nguyên một ngày rùi mà chả ăn thua mong các cao thủ hướng dẫn cho thằng gà này tẹo nó báo thế này :
PRESS POWER ON NOW!
Searching for phone...Found
Error reading phone init data... thế này là thế nào
haha.MInh biết cách chữa..100% ok,mình trước cũng bị mà.Nếu rảnh mình quay lại viết nếu bạn chưa chữa dc.chúc vui !!!(chưa viết ngay vì ko biết bạn chữa dc chưa và sợ tranh phần của người khác!!!)

Mà ông anh chơi xấu quá! ko ghi rõ cho diện thoại nào.thấy mỗi dong V1 tưởng cho tất cả 523x..mừng hutk>>hy vọng bạn sớm làm cho cả 523x cho anh e đỡ ghen tỵ.Thanks vì đã chia sẻ !

hung160990

haha.MInh biết cách chữa..100% ok,mình trước cũng bị mà.Nếu rảnh mình quay lại viết nếu bạn chưa chữa dc.chúc vui !!!(chưa viết ngay vì ko biết bạn chữa dc chưa và sợ tranh phần của người khác!!!)

Mà ông anh chơi xấu quá! ko ghi rõ cho diện thoại nào.thấy mỗi dong V1 tưởng cho tất cả 523x..mừng hutk>>hy vọng bạn sớm làm cho cả 523x cho anh e đỡ ghen tỵ.Thanks vì đã chia sẻ !

nghe giọng khó chịu thế nhỉ. chỉ thì chỉ luôn đi lại còn lắm trò.
lỗi này chả có gì cả,
khi bạn gặp lỗi này thì bạn dút điện thoại ra rồi cắm lại là làm lại từ đầu là được.
trước khi jaf nên nhấp nhấp nút nguồn vài cái để máy tính nhận ra rom của điện thoại là hết lỗi này ngay mà.