• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-03 Chính thức for 523x by ThanhTungHT (27/8/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

Mr_Sulla

Hồi trước đọc đâu đó trên 4fum thấy có bác bảo dùng cfw màn hình hay bị mờ.do mất file màn hình gì đó.nghe cũng hoảng.có mỗi con 58 cùi.mình cũng dùng cfw lâu rùi.liệu có bị gì không các bro nhỉ?

only_you_bn2000

pro nào biết cách bỏ mod rung khi nhận cuộc gọi đi không, mình không khoái rung khi nhận cuộc gọi,cứ giựt giựt kiểu gì ý

trankienthuc

sau 1 thời gian sử dụng mình thấy fw này rất good. cám ơn chủ thớt nhiều

Chỉnh sửa cuối:

funnyclock

Có một điểm mình thắc mắc lâu rồi nhưng quên chưa hỏi: trong trình xem ảnh đó, khi zoom ảnh lên 100%, dùng tay kéo qua kéo lại thì trễ rất nhiều, như vậy là bị sao và có thể khắc phục được không?!

ThanhTungHT

Active Member
Có một điểm mình thắc mắc lâu rồi nhưng quên chưa hỏi: trong trình xem ảnh đó, khi zoom ảnh lên 100%, dùng tay kéo qua kéo lại thì trễ rất nhiều, như vậy là bị sao và có thể khắc phục được không?!

Trình xem Nokia là vậy chứ có phải Zoom như Iphone đâu :|

minhthang772

bạn là thành viên cấp 5 rồi mà còn hỏi điều này hả bạn mình xài cảm ứng điện trở chứ đâu phải như IP điện đung đâu

funnyclock

bạn là thành viên cấp 5 rồi mà còn hỏi điều này hả bạn mình xài cảm ứng điện trở chứ đâu phải như IP điện đung đâu
Ai trả biết, nhưng mà kéo nó lag hơn nhiều so với khi xem bằng resco hay photoflow
Nhà tớ thành viên cấp 5 rồi đấy nhưng mà chẳng phải cái gì cũng biết, chỉ sợ bạn chưa đọc rõ câu hỏi mà đã nói thôi! :))

haohmaru87

Vậy ngày nào là ra bản chính thức vậy a ,ah a cho e xin SDT của a được không ?
E hiện là sinh viên năm cuối ĐHBK Đà Nẵng , khoa Xây dựng cầu đường

ThanhTungHT

Active Member
Vậy ngày nào là ra bản chính thức vậy a ,ah a cho e xin SDT của a được không ?
E hiện là sinh viên năm cuối ĐHBK Đà Nẵng , khoa Xây dựng cầu đường

Úi,bạn xin SĐT làm gì? :-/ Bạn có nik yahoo thì mình add,thỉng thoảng nc.^^

p/s: Spam nhiều quá,cẩn thận Mod nhòm ngó đấy ^^
gửi nik qua mail cho mình :)

thanh1990t

xem video định dạng .flv ko đk. Mod fix tai nghe BT mặc dù đã làm cẩn thận nhưng khi kết nối điện thoại vẫn bị sập nguồn. Ai có cách fix xin chỉ giùm, thank . Nokia 5230 bản Non To Unlock.

ThanhTungHT

Active Member
xem video định dạng .flv ko đk. Mod fix tai nghe BT mặc dù đã làm cẩn thận nhưng khi kết nối điện thoại vẫn bị sập nguồn. Ai có cách fix xin chỉ giùm, thank . Nokia 5230 bản Non To Unlock.

Đọc #2 bạn nhé :) Xem định dạng .flv bạn phải cài phần mềm chạy đuôi .flv :)

Status
Không mở trả lời sau này.