• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-03 Chính thức for 523x by ThanhTungHT (27/8/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

ThanhTungHT

Active Member
k nói trc làm hôm qua mới flash lại cài hoàn chỉnh các app! ~X( :))
Hehe.Hàng HOT mà lị :)) Xong thì ta mới báo chứ :D Tại thứ 7 này Thi chứ nếu không Mai đã Post rồi :)) Cố gắng chờ đợi vậy :D

p/s: Đang dùng,cảm giác như đang cầm con Belle thật sự :))

missthuha

Hehe.Hàng HOT mà lị :)) Xong thì ta mới báo chứ :D Tại thứ 7 này Thi chứ nếu không Mai đã Post rồi :)) Cố gắng chờ đợi vậy :D

p/s: Đang dùng,cảm giác như đang cầm con Belle thật sự :))
anh oi anh bo bot mot so sof nhu killme dc hok em thay no thua thua sao y boi em dung may pm kia no co chuc nang vay ui....
ps/ may nay hok viet tieng viet dc may mod and anh thanh tung thong cam hic:-??

ThanhTungHT

Active Member
anh oi anh bo bot mot so sof nhu killme dc hok em thay no thua thua sao y boi em dung may pm kia no co chuc nang vay ui....
ps/ may nay hok viet tieng viet dc may mod and anh thanh tung thong cam hic:-??

CN a Up link bản riêng cho e :)

NTiolanDatluu

"thiên vị"

k nói sớm làm mất công JAF và cài app chứ, ác thật

haohmaru87

a bik Font Sony.ttf ko , e thấy font đó đẹp ,a dùng font đó tong mod Belle là đẹp hết ý !!!!

ThanhTungHT

Active Member
a bik Font Sony.ttf ko , e thấy font đó đẹp ,a dùng font đó tong mod Belle là đẹp hết ý !!!!

Mình dùng Font mặc định của Nokia thôi :) Còn Font các bạn thích thì thay .Không làm theo cá nhân hóa mà :|

funnyclock

Cái mod phím options với back thấy hay hay đó! Có tính thêm vào không?! nửa đêm học vài vô p.việt...

haohmaru87

Nhưng mà khi đổi Font đó có bị lỗi Icon Belle không anh , e nghe nói Mod Belle dùng Font là bị lỗi Icon Belle liền ah , không biết làm sao khắc phục nữa !!!

missthuha

cảm ơn anh đã ưu tin em hihi! nhưng nếu júp em thì júp cho chót nhé hihi anh cook cho em cfw mà chỉ đọc nhạc tại e.mucsic ảnh ở e.images và khi nhận bluetooh ở mụk dive j đó ở ổ e ý hihi nếu thay đc font androi thì hay wá lun hihi( đc voi đòi 2bà trưng nè hihi);;)

Status
Không mở trả lời sau này.