• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-03 Chính thức for 523x by ThanhTungHT (27/8/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

ThanhTungHT

Active Member
Xin chào tất cả các bạn !

Xin hãy đón chờ CFW Vietnamese-04 (New CFW Belle) vào chiều ngày 31 tháng 10 :)
All Rm-dành cho X6,5530,5233,5230,5800,N97,N97 mini,C6

p/s: Riêng N97,N97 mini,C6 sẻ Up muộn 1 tý :)

Chỉnh sửa cuối:

cylopsking

Thank. Bạn lập pic mới nhé! Từ trc đến h mình chỉ dùng và chờ CFW của bạn thui :D

bomdaigai

lai la một bản nữa pro đây. bản VN-03 này pin trâu thật. không bít ban 04 thi sao.mình dùng 3 ngày sạc 1 lần.mốc cả xạc :))

samuon

kết hợp giữa sự ổn định của bản 3 và giao diện Belle=một sự kết hợp rất tuyệt hảo ...cố lên a Tùng.Em vừa mới format thẻ nhớ chuẩn bị cho new firmware mới ^^, hy vọng chiều nay sẽ có hàng sớm...^^;;)

ThanhTungHT

Active Member
kết hợp giữa sự ổn định của bản 3 và giao diện Belle=một sự kết hợp rất tuyệt hảo ...cố lên a Tùng.Em vừa mới format thẻ nhớ chuẩn bị cho new firmware mới ^^, hy vọng chiều nay sẽ có hàng sớm...^^;;)

Chắc chắn sẻ có bạn à :)

funnyclock

Xin chào tất cả các bạn !

Xin hãy đón chờ CFW Vietnamese-04 (New CFW Belle) vào chiều ngày 31 tháng 10 :)
All Rm-dành cho X6,5530,5233,5230,5800,N97,N97 mini,C6

p/s: Riêng N97,N97 mini,C6 sẻ Up muộn 1 tý :)

Thảo nào! Im hơi lặng tiếng, gom đạn để bắn hết mấy chiếc b53 kia!

Luu_Tan_Vu

lai la một bản nữa pro đây. bản VN-03 này pin trâu thật. không bít ban 04 thi sao.mình dùng 3 ngày sạc 1 lần.mốc cả xạc :))
k cần thiết phải pm tôi làm gì. k hẹn sẽ gặp lại

ps vui lòng gỡ cái tên vurain84 ra khỏi.

thanhtuan_en

mấy anh ơi hướng dẫn em với. em không biết flash làm sao. minh down mấy file đó về rùi làm sao đây. vì em thấy flash bằng jaf phải có đủ bộ các file của FW mà. ở đây được có 1 file thì làm thế nào ạ? em mới nhập môn nên hỏi có gì sai mấy anh chỉnh giúp em
máy em N5230 xài fw v50.0.1 ạ

ThanhTungHT

Active Member
mấy anh ơi hướng dẫn em với. em không biết flash làm sao. minh down mấy file đó về rùi làm sao đây. vì em thấy flash bằng jaf phải có đủ bộ các file của FW mà. ở đây được có 1 file thì làm thế nào ạ? em mới nhập môn nên hỏi có gì sai mấy anh chỉnh giúp em
máy em N5230 xài fw v50.0.1 ạ
Down Core+ Rofs2 và Flash thôi bạn !

kenluz

sao mình Flash của bạn ko được máy die lun ?? bạn hướn dẫn mình với yahoo kenluz

kenluz

bạn ơi sao mình Flash của bạn ko được nó die máy lun àk ??? bạn hỗ trợ mình cái yahô: kenluz , mình xài máy 5230 RM-588

doantranhuy

chắc k phải cổng usb đâu.tại máy nhận usb rùi mà..mình còn bắn 1 số thứ qua pc rùi.tại trc m cook bản belle v60 của sangbenh,k bít có ảnh hưởng ?

tranconghd89

chắc k phải cổng usb đâu.tại máy nhận usb rùi mà..mình còn bắn 1 số thứ qua pc rùi.tại trc m cook bản belle v60 của sangbenh,k bít có ảnh hưởng ?
nhiều khi cắm qua cổng usb đằng trước thì máy lại không boot được vì diện áp ko ổn định, nên tốt nhất là cắm ra dằng sau bác ah.

Status
Không mở trả lời sau này.