• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-03 TEST for 523x by ThanhTungHT (12/8/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

Luu_Tan_Vu

Bạn cho m hỏi file nao quy định độ MỀM và MƯỢT của CFW k chỉ m với?

phải chỉnh rất nhiều thứ bạn à.rảnh mình sẽ giúp, nếu bạn nào cook fw có thắc mắc mà mình có thể giúp thì mình sẽ giúp

Chỉnh sửa cuối:

ctgreen312

Bác Vũ hoặc ThanhTung cho em xin mod full icon N8 cho N97 với, em muốn dùng lại Ban 01(em thấy cảm ứng nhạy hơn),cho lem Link mediafire luôn nha.

Luu_Tan_Vu

Bác Vũ hoặc ThanhTung cho em xin mod full icon N8 cho N97 với, em muốn dùng lại Ban 01(em thấy cảm ứng nhạy hơn),cho lem Link mediafire luôn nha.

riêng mình thì chỉ có icon anna thôi, bạn có thể tách ra từ 1 fw khác được mà,hoặc leeck link và tắt idm là được

ctgreen312

mình không biết trang leech vơi tách. hic. Mình còn gà mà, chỉ biết copy and pass thôi :((

tc89

phải chỉnh rất nhiều thứ bạn à.rảnh mình sẽ giúp, nếu bạn nào cook fw có thắc mắc mà mình có thể giúp thì mình sẽ giúp
Vậy mà m cứ tướng nó chỉ có 1 hoặc 2 file thôi. Vũ có thể giúp m mấy file quy định cái đó k?

atrau

Người VN mà, ngay cả mình vẫn biết như thế là không tốt, biết rằng cho đi sẽ nhân về được nhiều hơn nhưng mình vẫn chưa bỏ được rào cản này.

Có gì đâu mà không tốt, diễn đàn mở ra là để mọi người trao đổi, chia sẻ kiến thức chứ đâu phải để cá nhân khoe tài. Tuy mình không biế nhiều lắm nhưng khi có ai hỏi mình đều giải thích hết những gì mình hiểu, ngay cả FW mình cook cũng nhồi hết file mod vào 1 chỗ để bất cứ ai cũng có thể lấy hoặc sửa theo ý người đó(Tất nhiên mình không share các mod lấy được của anhTam mà chỉ hướng dẫn người khác cách lấy nó).
Mình vẫn là người VN nè, đừng vơ đũa cả nắm chứ :D:D:D

ctgreen312

Có gì đâu mà không tốt, diễn đàn mở ra là để mọi người trao đổi, chia sẻ kiến thức chứ đâu phải để cá nhân khoe tài. Tuy mình không biế nhiều lắm nhưng khi có ai hỏi mình đều giải thích hết những gì mình hiểu, ngay cả FW mình cook cũng nhồi hết file mod vào 1 chỗ để bất cứ ai cũng có thể lấy hoặc sửa theo ý người đó(Tất nhiên mình không share các mod lấy được của anhTam mà chỉ hướng dẫn người khác cách lấy nó).
Mình vẫn là người VN nè, đừng vơ đũa cả nắm chứ :D:D:D
Sorry bạn, mình cũng không có ý xấu :D.
Bạn có icon Full N8 cho CFW N97 không cho mình xin với. Link mediafire nha

ThanhTungHT

Active Member
bao jờ mới có bản 03 vậy bạn ơiiiii

Thứ 6 cần người dùng 5233 và 5230 Test Pin bản 3. Chủ nhật sẻ ra bản 3.Mọi người ai muốn Test thì đăng kí trên Topic này nhé. Ngày mai mình sẻ gửi link Test quan mail cho các bạn.
Thân !

tc89

Thứ 6 cần người dùng 5233 và 5230 Test Pin bản 3. Chủ nhật sẻ ra bản 3.Mọi người ai muốn Test thì đăng kí trên Topic này nhé. Ngày mai mình sẻ gửi link Test quan mail cho các bạn.
Thân !
Test PIN hả Tùng? M đăng ký xin một xuất.
@all: Nay m mới thử sang bản Tap thấy khi khoá phím cái phần Tên Cấu Hình và Ngày tháng nó không căn giữa mà lại căn bên phải. Liệu có sửa đc căn giữa k mọi người??

ThanhTungHT

Active Member
Test PIN hả Tùng? M đăng ký xin một xuất.
@all: Nay m mới thử sang bản Tap thấy khi khoá phím cái phần Tên Cấu Hình và Ngày tháng nó không căn giữa mà lại căn bên phải. Liệu có sửa đc căn giữa k mọi người??

Ừm.Bạn dùng 5230 phải ko? Sáng mai mình sẻ gửi link cho bạn.Mọi người đăng kí trên Topic này nhé ! Sáng mai sẻ có link.Chiều nay mình hơi bận nên chưa Up được.
@tc89 : Cái đấy là mở khóa của C5-03 mà bạn.Gốc của nó trên C5-03 cũng bị lệch như vậy đó.

Luu_Tan_Vu

Thân !

pin hơn bản 1 k. Nhớ gửi link sớm nha. Làm biếng cook quá. Up nhanh tui fix lại xài. Mà fw của ôg hơi chậm.

tc89

Ừm.Bạn dùng 5230 phải ko? Sáng mai mình sẻ gửi link cho bạn.Mọi người đăng kí trên Topic này nhé ! Sáng mai sẻ có link.Chiều nay mình hơi bận nên chưa Up được.
@tc89 : Cái đấy là mở khóa của C5-03 mà bạn.Gốc của nó trên C5-03 cũng bị lệch như vậy đó.
Uh. m dùng 5230. tiện đây cho m hỏi file nào quy định độ MỀM và MƯỢT vậy Tùng. Chờ Vũ tách thì lâu quá. Tại mình thấy Tùng nói trong bản 2 này Tùng có chỉnh lại 1 file *.txt nên nó k mềm bằng v1.

traicauhd

Cug lau ko thay doi fw cho may rui? Tug cug cho minh xin mot chan test thu nhe? Gui vao mai cho minh toi ve ra wan chay?!

Status
Không mở trả lời sau này.