• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-03 TEST for 523x by ThanhTungHT (12/8/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

ThanhTungHT

Active Member
Cho mình một suất nữa nghe, dạo này đang giữa tháng nên hơi rảnh, mình xài 5233 nhé Tùng.
mail: chuongtronghieu7687@yahoo.com

Cug lau ko thay doi fw cho may rui? Tug cug cho minh xin mot chan test thu nhe? Gui vao mai cho minh toi ve ra wan chay?!

mình dùng 5230, bạn gởi qua gmail ctgreen312 cho mình test với nha.

cho mình xin với nha mình xài 5233 .email nguyenhuyhieu_1990@yahoo.com.vn .mà bạn cho mình hỏi bản này bạn fix hết lỗi chưa

Sáng mai sẻ có link cho tất cả các bạn nhé ! Bây giờ mình đang onl bằng đt mà ! Mình rất chân thành cảm ơn các bạn !
Bản 3 Fix hoàn toàn các lỗi + Thêm Mod Pin mới... Để xem nó có vượt qua bản 1 ko? Vậy phải chờ nhận xét của người Test ! ^^

funnyclock

Sáng mai sẻ có link cho tất cả các bạn nhé ! Bây giờ mình đang onl bằng đt mà ! Mình rất chân thành cảm ơn các bạn !
Bản 3 Fix hoàn toàn các lỗi + Thêm Mod Pin mới... Để xem nó có vượt qua bản 1 ko? Vậy phải chờ nhận xét của người Test ! ^^

Èo, cuối cùng thì hắn ta cũng vẫn lật lọng, không cho người khác cái mod ấy! Nhưng mà chẳng sao, có cho thì cũng chẳng làm gì, vẫn chỉ dùng FW của hắn mà thôi >:)>:)>:)

tungsctn

em góp ý tý ạ :D a tùng ra bản 03 e thấy nên bỏ ovi maps vì ko có GPS thỳ maps làm j`??? fix phầm chụp ảnh cảm ứng auto apply path bật đèn bàn phím và rung phản hồi cho hay a ạ.......... và có cái swype to unlock hay tap to unlock nên bỏ đi vì khi dùng thêm với slide unlock rất ức chế a ạ... có cái trình đọc tin nhắn, cập nhật phần mềm, quản lí zip và nhất là cái ovistore nên bỏ vì dùng 5233 ko có 3G hay WIFI ........ e đăng kí 1 suất xài thử bản 03 a rảnh send cho em với về e chấm mút tý ... tks!

Chỉnh sửa cuối:

ThanhTungHT

Active Member
em góp ý tý ạ :D a tùng ra bản 03 e thấy nên bỏ ovi maps vì ko có GPS thỳ maps làm j`??? fix phầm chụp ảnh cảm ứng auto apply path bật đèn bàn phím và rung phản hồi cho hay a ạ.......... và có cái swype to unlock hay tap to unlock nên bỏ đi vì khi dùng thêm với slide unlock rất ức chế a ạ... có cái trình đọc tin nhắn, cập nhật phần mềm, quản lí zip và nhất là cái ovistore nên bỏ vì dùng 5233 ko có 3G hay WIFI ........ e đăng kí 1 suất xài thử bản 03 a rảnh send cho em với về e chấm mút tý ... tks!

Mình chỉ bỏ được trình Zip thôi bạn... Còn những cái còn lại là cá nhân từng người,có người muốn dùng,có người ko ;;)

p/s: Trong topic của người khác.Ko được bôi đỏ khi viết bài đâu e.. Chỉ có T-Mod trở lên mới được quyền làm thế đó...:|

tungsctn

a có rảnh ko send cho e lun với :D e mang về chấm mút.... FW này của a nghe nhạc sướng nên cứ ra cái là phải bập liền :))

tungsctn

e sr e newbe chỉ đọc và thực hành thui chứ ko post bài trên diễn đàn có j` để e sửa :D

M4_Vu0ng_001

gửi e link luôn nhớ...

ThanhTungHT

Active Member

Cái Icon Dialer thế này ko biết có xấu ko nữa ????

M4_Vu0ng_001

Là hình thế nào? Có hình mẫu ko?

a xem naruto ko,...cái hình mắt của sasuke với ông thấy kakashi đấyl...,cái này e lấy bên topic daugiang,.>:)..
nếu a muốn test thử thì link đây:
Pin+song
idialer
nhưng chả hiểu sao cái hình cột sóng lúc mới khởi động thì có,được 1 lúc thì lại về 3,5g,chỉ còn icon pin thôi,lạ thật...

ThanhTungHT

Active Member
a xem naruto ko,...cái hình mắt của sasuke với ông thấy kakashi đấyl...,cái này e lấy bên topic daugiang,.>:)..
nếu a muốn test thử thì link đây:
Pin+song
idialer
nhưng chả hiểu sao cái hình cột sóng lúc mới khởi động thì có,được 1 lúc thì lại về 3,5g,chỉ còn icon pin thôi,lạ thật...

Để a Test xem.Nhưng cái này hơi cá nhân hoá quá đó...>:)

ThanhTungHT

Active Member

Là thế này phải ko :-? ?
Xấu thế này mà nó bảo đẹp.... >:):))

p/s : Đi ăn cơm tí đã... Tý vào chiến tiếp ...

Status
Không mở trả lời sau này.