• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-03 TEST for 523x by ThanhTungHT (12/8/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

laptrn243

Các bác cho em hỏi là con 5230 cua em đang sài là v40 bi giờ dùng bàn cf của T hack luôn vào máy được k hay là phải nâng cấp lên v50 sau đó mới hack vậy?

bom1973

Các bác cho em hỏi là con 5230 cua em đang sài là v40 bi giờ dùng bàn cf của T hack luôn vào máy được k hay là phải nâng cấp lên v50 sau đó mới hack vậy?

bạn phải up lên v50 rùi chiến nhá. Còn nếu muốn ở v40 thì down rofs2 về đổi tên thành v40 mà chiến

hongminh004

Tiê'n hành flash và thưởng thư'c thôi bạn.ko cần up đâu. Flash xog sẽ là v50

laptrn243

Hiz thế cuối cùng là up hay k phải thế các bạn?Đang hỏi để tí con test bản 3 của T nữa T_T

bom1973

gì vậy trời?
trời đây nè. Ko đúng sao mà trời đất gì? Đây là cách an toàn nhất. Còn chiến luôn như bạn thì mình nghĩ cũng được nhưng chưa thử bao giờ. An toàn là số 1. Chậm mà chắc. He he. Nếu có sai thì chắc sai ở chữ "phải"khiếp vậy mà mấy bố chém ghê thật. ặc ặc

hongminh004

Hiz thế cuối cùng là up hay k phải thế các bạn?Đang hỏi để tí con test bản 3 của T nữa T_T

nê'u muô'n lên v50 thì ko cần up.muô'n giữ ở v40 thì đổi tên rof2 thành v40 +codev40 rồi flash. Code v50 ổn định rồi lên 50 thôi bạn

hongminh004

trời đây nè. Ko đúng sao mà trời đất gì? Đây là cách an toàn nhất. Còn chiến luôn như bạn thì mình nghĩ cũng được nhưng chưa thử bao giờ. An toàn là số 1. Chậm mà chắc. He he
chă'c hoa' mă'c công thôi. Hjhj. Mình chiê'n suô't. Chưa dje bjo

ctgreen312

cứ yên tâm đi bạn hiền, mình cook cả 100 lần rồi, không sợ dead máy đâu. dead là cook lại FW gốc là nó tỉnh lại liền àl :D

funnyclock

trời đây nè. Ko đúng sao mà trời đất gì? Đây là cách an toàn nhất. Còn chiến luôn như bạn thì mình nghĩ cũng được nhưng chưa thử bao giờ. An toàn là số 1. Chậm mà chắc. He he. Nếu có sai thì chắc sai ở chữ "phải"khiếp vậy mà mấy bố chém ghê thật. ặc ặc

Để mình đoán đôi điều nhé:
"Bạn không thích thay đổi quá nhanh, không thích mạo hiểm, luôn luôn quy củ và thậm chí đôi lúc còn cứng nhắc! Đó là lí do mà bạn luôn luôn đi sau và để vuột mất những cơ hội trước mắt, thậm chí kể cả người yêu..."
Chắc có đúng một ít! >:)>:)>:)
PS: Tên Tùng này chắc chắn là đã lắp động cơ phản lực từ sáng sớm rồi, các bạn đừng lo, hứa rồi mà không làm được cũng ngại lắm chứ lị! >:)>:)>:)

bom1973

Mình đã nói rằng đây là cách an toàn. Có chăng thì sai ở từ "phải" dù gì thì cũng là để giúp nhau mà. Bạn có thấy chữ kí của bạn hơi sai rồi đó ko? Nếu cứ xét nét đến từng câu từng chữ như thế thì có lẽ người yêu bạn sẽ " đá " bạn trước đó. Bạn j đó cũng kêu là vừa mua máy chắc flash còn chưa nhiều. Có 1 từ mà cứ tum tụm lại chém. Có thể câu trả lời còn hơi ngu ngơ nhưng giúp nhau là dược rồi. Lúc bạn mới vào chắc cũng thế cả thôi bạn funyclock ơi. Hjx

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.