• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-03 TEST for 523x by ThanhTungHT (12/8/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

laptrn243

Thôi mà mọi người đừng cãi nhau nữa.Mình vừa up lên v50 xong rồi.Cũng nhanh ấy mà mất có mấy p.Đang đợi bản FW của bác T để test thôi.Thank cả nhà đã giúp đỡ .

tc89

Cả nhà ai có MOD
+ Tăng âm sắc chất lượng nghe nhạc,bổ sung âm trầm và bổng cho chất lượng nghe nhạc sắc nét hơn.^^
+ Mod tăng tốc độ nhắn tin
+ Mod tăng tốc cảm ứng khi thực hiện nhiều thao tác.. ^^

Của Tùng ở bản V2 này cho m xin với?

funnyclock

Mình đã nói rằng đây là cách an toàn. Có chăng thì sai ở từ "phải" dù gì thì cũng là để giúp nhau mà. Bạn có thấy chữ kí của bạn hơi sai rồi đó ko? Nếu cứ xét nét đến từng câu từng chữ như thế thì có lẽ người yêu bạn sẽ " đá " bạn trước đó. Bạn j đó cũng kêu là vừa mua máy chắc flash còn chưa nhiều. Có 1 từ mà cứ tum tụm lại chém. Có thể câu trả lời còn hơi ngu ngơ nhưng giúp nhau là dược rồi. Lúc bạn mới vào chắc cũng thế cả thôi bạn funyclock ơi. Hjx
Rất tiếc nhưng tớ lại không thế đâu bạn hiền ạ, tớ rất thích những thứ tốt cho mình mặc dù nó chưa hoàn hảo! Tớ sẽ không làm khi biết chắc là đã có thất bại với cách làm tương tự, chứ không phải là sẽ không làm khi chưa có thành công với cách làm tương tự! Nói chung ý bạn nói chỉ đúng một phần thôi!
Nhât là tên Tùng này CFW có tiếng rồi nên lại chẳng phải lăn tăn gì nhiều, cơ mà cũng tiếc mình chưa đặt gạch vì đang có việc! >:)>:)

funnyclock

Cả nhà ai có MOD
+ Tăng âm sắc chất lượng nghe nhạc,bổ sung âm trầm và bổng cho chất lượng nghe nhạc sắc nét hơn.^^
+ Mod tăng tốc độ nhắn tin
+ Mod tăng tốc cảm ứng khi thực hiện nhiều thao tác.. ^^

Của Tùng ở bản V2 này cho m xin với?
Tăng tốc cảm ứng thì cái HĐH + CPU có thế thôi, có tăng lên cũng không được là bao, bạn coi thử cái 500 chạy Bella 1GHz chưa, chẳng hơn bao nhiêu :D
Ở đây có mấy cái: mod Camera, tăng tốc độ nhắn tin với cả mod âm thanh!
http://www.megashare.vnn.vn/download.php?id=19F4CF67202

funnyclock

Thôi mà mọi người đừng cãi nhau nữa.Mình vừa up lên v50 xong rồi.Cũng nhanh ấy mà mất có mấy p.Đang đợi bản FW của bác T để test thôi.Thank cả nhà đã giúp đỡ .

Bài post thứ 3 liên tiếp: lười quá nên các bạn thông cảm: có ai cãi nhau gì đâu,
các bạn cứ nghĩ thoáng thoáng chút là hiểu ngay ý nhà tớ ấy mà, câu chữ không bao giờ thể hiện được hết cảm xúc của người viết -> đó cũng chính là lí do nhà tớ thích xem phim hơn đọc truyện
..và truyện toàn chữ thì lại càng ghét, ấy thế mà giáo trình đại học giờ đã toàn là chữ lại còn dày bịch mới ghê chứ >:)>:)>:)

laptrn243

Hơ ngồi đợi từ sáng tới giờ mà chưa thấy gì.Đi ăn cơm rồi tí nữa tính tiếp vậy T_T

bom1973

Rất tiếc nhưng tớ lại không thế đâu bạn hiền ạ, tớ rất thích những thứ tốt cho mình mặc dù nó chưa hoàn hảo! Tớ sẽ không làm khi biết chắc là đã có thất bại với cách làm tương tự, chứ không phải là sẽ không làm khi chưa có thành công với cách làm tương tự! Nói chung ý bạn nói chỉ đúng một phần thôi!
Nhât là tên Tùng này CFW có tiếng rồi nên lại chẳng phải lăn tăn gì nhiều, cơ mà cũng tiếc mình chưa đặt gạch vì đang có việc! >:)>:)

đúng là khi ko biết ai với ai thì bạn dễ dàng copy rồi pase vài dòng nhận xét về 1 người chứ nếu biết rõ rồi thì bạn chắc cũng ko dám nhận xét như vậy đâu nhỉ. Và mình cũng nhận xét ngược lại với bạn. Có đi có lại mà. Vì vậy đừng nên nhận xét lung tung vì họ cũng sẽ như vậy với bạn đó

nguyenlang90

tùng gưi cho mình bản 3 lum để trưa minh flack luôn thế nào nhé .email :nguyenlang90@gmail.com

nguyenlang90

tùng ơi ok rùi bạn tách từ bản đó ra đi mình test rùi xaì y như fw gốc luôn đó bạn

Status
Không mở trả lời sau này.