• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-03 TEST for 523x by ThanhTungHT (12/8/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

ThanhTungHT

Active Member
tụi nó cãj nhau cáj vụ chjp,ram của n0kia 500 sắp ra,gjá khoang 5m mà mấy thằg kia đem so vớj ip4..cự nhau từ đầu tớj cuốj t0pjc cừơj đau cả bụng..link ne anh http://www.tinhte.vn/tin-tuc-gioi-t...-xu-ly-1-ghz-symbian-anna-787955/index71.html anh xem dien dan tinhte la dien dan lớn mà c0mment thjếu van hóa ghê

Bên ấy Sym gần như là chết rồi mà e. Mod bên ấy cũng ko tha thiết lắm với Sym. Hầu như các Mem onl là để đọc tin là chủ yếu ! Nhưng mà đọc xong cũng đau cả bụng đi mất.. :)) Mà thôi... Thế này gọi là Spam mất ... Mai e Test bản 3 dùm a nhé ! Nói là bản Test.Nhưng đầu tư gần như là bản hoàn thiện rồi đó e !
Chẹp bàn phím qwerty bé quá tùng ah nt rất bực mình.hix. À mình muốn thêm tiếng trung vào thì chỉ cần tách chjna ở fw gốc cho vào rủi thêm 31 vô languge.txt là đc hả. Mà muốn ngôn ngữ mặc định là vi thì sửa thành thế này hả:
96,d
01
Ai cũng chê cái bàn phím N8 thế chứ ! Bàn phím N8 sang trọng tinh tế thế mà...
Lang China thì bạn phải tách từ N97 mini V30 gốc.Nhưng chắc là sẻ có 1 số lỗi đấy... Thử sang Topic của binh24 có Lang China ko nhé...

Sanvu88

Member
Sang mà ko tiện thì để làm gì.hix.test típ đây.có gì sẽ báo.hix giờ mới bay ra net jaf đc nè .hjhj.

M4_Vu0ng_001

Bên ấy Sym gần như là chết rồi mà e. Mod bên ấy cũng ko tha thiết lắm với Sym. Hầu như các Mem onl là để đọc tin là chủ yếu ! Nhưng mà đọc xong cũng đau cả bụng đi mất.. :)) Mà thôi... Thế này gọi là Spam mất ... Mai e Test bản 3 dùm a nhé ! Nói là bản Test.Nhưng đầu tư gần như là bản hoàn thiện rồi đó e !

Lang China thì bạn phải tách từ N97 mini V30 gốc.Nhưng chắc là sẻ có 1 số lỗi đấy... Thử sang Topic của binh24 có Lang China ko nhé...
bàn phím N8 nó sang thật nhưng phím bấm nó nhỏ quá huynh ah,với lại một số người dùng swype sẽ bị lệch ngay,trông bựa lắm,tốt nhất a nên để bàn phím gốc rồi quăng file bàn phím N8 lên #1 ấy,ai thích thì dùng...

bente402

cột pjn bản này là 3.5G hả anh Tùng

Sanvu88

Member
Mà cái rompatcher ko hiểu sao lúc có popup lúc không. Jaf xong thì ko có nhưng khởi động lại máy vài lần thì dính popup liền.hix.

nongtiengiang

thank bạn vì mình cùng mọi người có cfw hoàn chỉnh mong bạn và các bro khác có thêm thật nhiều ý tưởng để PDA ngày càng phát triển thank bạn lần nữa ak sau khi mở lên là bản tap ak giá mà là swipe có phải vẻy good không hì hì dù sao cũng test tiếp đã!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

bente402

Ủa mà anh n0j ngày maj gỡ link test mà ??? Em còn hơj lupu vjệc nhà...up link final đj rùj em test sau

NTiolanDatluu

Ủa mà anh n0j ngày maj gỡ link test mà ??? Em còn hơj lupu vjệc nhà...up link final đj rùj em test sau

sao lại chờ bản final, bạn phải dùng thứ mới nhận ra đc điểm mạnh và lỗi ở bản này, như thế mới có bản tiếp theo hoản hảo hơn nữa, ai cũng chờ ra bản final thì chẳng biết đến bao giờ mới ra, đâu phải bản "03-test" là bản k ổn định đâu

tungsctn

e thử xóa mấy cái bằng nokia del FW thỳ nó toàn lỗi ko xem đc ảnh :(( e xóa trình đọc tn trình zip dữ liệu ovi maps ovi STORE và cái tap to unlock là dính trưởng liền akay quá :((

ThanhTungHT

Active Member
e thử xóa mấy cái bằng nokia del FW thỳ nó toàn lỗi ko xem đc ảnh :(( e xóa trình đọc tn trình zip dữ liệu ovi maps ovi STORE và cái tap to unlock là dính trưởng liền akay quá :((

Nhớ lại xem... Ngoài 2 cái đó e còn xóa gì nữa.... A biết e xóa cái nào... Nhưng cứ từ từ suy nghĩ đi nhé...

tungsctn

e làm thử với cả bản 02 cũng bị nguyên trạng nhưng nếu chỉ xóa cái tap to unlock và dữ liệu ovi maps thỳ lại ko sao... nhiều cái nặng và ko cần thiết e mún bỏ đi thỳ lại ko đc :(

ThanhTungHT

Active Member
e làm thử với cả bản 02 cũng bị nguyên trạng nhưng nếu chỉ xóa cái tap to unlock và dữ liệu ovi maps thỳ lại ko sao... nhiều cái nặng và ko cần thiết e mún bỏ đi thỳ lại ko đc :(

Thế e muốn bỏ cái nào ? Liệt kê ra xem nào? :-? Cứ liệt kê ra a chỉ cho e biết ... Sao lại lỗi như e nói !

tungsctn

e muốn bỏ hoàn toàn bản đồ ovi store tap to unlock trình đọc tin nhắn trình nén file zip trình cập nhật phần mềm những thứ đó e thấy thực sự ko cần thiết bản c6 e vứt hết đi đc nhưng bản n97 của a chỉ có v1 là đc :( a giúp e ném nó đi đc ko ạ? ném đi đỡ tốn bộ nhớ máy máy chạy nhanh hơn e thấy pin đỡ tốn hẳn e test pin cực chuẩn vì e chat ola đc 5 tiếng nếu bản của a nguyên bản mà nếu vứt đi mấy thứ đó e chat đc ít nhất gần 7 tiếng... đó là nhận xét riêng e ạ @@~ ak` mà thanh media khi ấn cái góc màn hình bên phải bị lỗi hết icon rùi anh ạ :D

VuaThuocLak

lại thêm 1 lần nữa chờ đợi à bác. Cứ để Link dowload để top thêm rôm rả. Từ ngày bác không up Fw top buồn hẳn.

ThanhTungHT

Active Member
e muốn bỏ hoàn toàn bản đồ ovi store tap to unlock trình đọc tin nhắn trình nén file zip trình cập nhật phần mềm những thứ đó e thấy thực sự ko cần thiết bản c6 e vứt hết đi đc nhưng bản n97 của a chỉ có v1 là đc :( a giúp e ném nó đi đc ko ạ? ném đi đỡ tốn bộ nhớ máy máy chạy nhanh hơn e thấy pin đỡ tốn hẳn e test pin cực chuẩn vì e chat ola đc 5 tiếng nếu bản của a nguyên bản mà nếu vứt đi mấy thứ đó e chat đc ít nhất gần 7 tiếng... đó là nhận xét riêng e ạ @@~

Nhìn e Coment đủ biết là e chưa Test nó.Cảm ơn e đã Coment nhé ! Cho nên a cứ phải thử hỏi xem,e muốn xóa cái nào..
Nhân tiện nếu như ai muốn xóa bớt các App ko cần thiết thì Share Online và Video Sharing.Ko được xóa đâu nhé ! Thực ra 2 cái đó là thuộc về trình xem ảnh và media bar ! Còn những thứ khác xóa thoải mái ^^

p/s: Nhân tiện. Nik mem ảo cũng ko nên Spam .^^

lại thêm 1 lần nữa chờ đợi à bác. Cứ để Link dowload để top thêm rôm rả. Từ ngày bác không up Fw top buồn hẳn.

Bản 03-Test gần như hoàn hảo. Nó gần với bản chính thức rồi đấy bạn !

Chỉnh sửa cuối:

tungsctn

e ko phải mem ảo tungsctn ngày trc xài s40 nổi tiếng 1 thời c0ok FW bên GMB nha... e đã test và JAF lại đến 3 lần bản 03 của anh! những j` e xóa y hệt như e post bên trên a giúp đc e tks a nhìu ạ :(

ThanhTungHT

Active Member
e ko phải mem ảo tungsctn ngày trc xài s40 nổi tiếng 1 thời c0ok FW bên GMB nha... e đã test và JAF lại đến 3 lần bản 03 của anh! những j` e xóa y hệt như e post bên trên a giúp đc e tks a nhìu ạ :(

Đọc #1178 !

Có cần tôi nói rõ lý do.. Là tại sao bạn chưa Test bản 03 ko !

Status
Không mở trả lời sau này.