• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-03 TEST for 523x by ThanhTungHT (12/8/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

ThanhTungHT

Active Member
Của bạn đây nhé!
Lười quá chứ hả?
Qua bên topic mod của mình có hết trên #1 mà:|

MusicPlayer15.2 + EqualizerN8
(Full ngôn ngữ EN-VN)
- edited by bunrieucua

Èo người ta hỏi loa trong kia mà... Lúc gọi điện thoại đó :D

loa trong rè rè tùng ah.(máy mới mua dc 2 tuần chưa rơi phát nào nhá

Cái này đơn giản thôi ^^ Vì mình cho nấc âm lượng của loa trong là maximum là 10 roài.. Nên mún ko bị rè khi gọi thì cho giảm xuống 1 nấc bằng phím -- bên phải máy đó. Máy 5230 thì mình chưa test cái này.Chứ 5233 nấc 10 chẳng rè tẹo nào... Nghe trong veo...

nguyenlang90

Èo người ta hỏi loa trong kia mà... Lúc gọi điện thoại đó :D

Cái này đơn giản thôi ^^ Vì mình cho nấc âm lượng của loa trong là maximum là 10 roài.. Nên mún ko bị rè khi gọi thì cho giảm xuống 1 nấc bằng phím -- bên phải máy đó. Máy 5230 thì mình chưa test cái này.Chứ 5233 nấc 10 chẳng rè tẹo nào... Nghe trong veo...
mình dùng 5230 test đi test lại có thấy rè đâu bt mà

chipheoc6

ka nhà ơi cho mình hỏi 1 ti' nha:D.minh CFW kon 5233 nham sag kon N97 RM-555.bgio cook Jaf ko nhân đt 5233 RM-625 nữa.mình phải làm thế nào để ve FW cúa 5322 bgio.Rat mong câu trả loi

nguyenlang90

Ừm.. Con 5233 của mình cũng trong veo... Có thể là do sóng mạng bị nhiễu=> Bị rè lúc đàm thoại.... :D

Ý người ta là test đi Test lại.Không bị rè... Vẩn bình thường :)
maý mình xài cả hơn năm nay rùi rớt xuống đất ko biết bao nhiêu lần có sao đâu vẫn ok .nokia muôn năm kaaa...:))

ThanhTungHT

Active Member
ka nhà ơi cho mình hỏi 1 ti' nha:D.minh CFW kon 5233 nham sag kon N97 RM-555.bgio cook Jaf ko nhân đt 5233 RM-625 nữa.mình phải làm thế nào để ve FW cúa 5322 bgio.Rat mong câu trả loi

Cái này là chỉnh lại 1 file txt... Nhưng cứ để N97 mini cho nó sang... Vì bây giờ 99% ứng dụng dành cho N97mini đều chạy ngon lành trên 5233 và 5230...

maý mình xài cả hơn năm nay rùi rớt xuống đất ko biết bao nhiêu lần có sao đâu vẫn ok .nokia muôn năm kaaa...:))

Rơi... là chuyện bt :D Đây tối nào cũng nằm đè trên e nó.. Nhưng sáng dậy vẫn nghe ..gọi tốt :))

bom1973

http://www.mediafire.com/?h04aug8lpeadg8d ĐÃ FIX MẶT CƯỜI và 1 số thứ
bác vũ ơi! Lại phải nhờ đến bác rùi.
1. Bác up cho em mod fix mặt cười để em pase vào rofs2 ha.
2. Đổi sang icon n8 thì cần mod icon n8 v12 hay mod icon n8 v30 vậy bác? Hay cho cả 2 vô lun? Bản này em thấy có thêm mục "hộp thư thoại" trong tin nhắn em thêm mod icon n8 có bị mất icon của mục này ko? Vì hồi trước bản cook của duythanh em cho icon n8 zô thì lại mất icon ở mục này

Luu_Tan_Vu

bác vũ ơi! Lại phải nhờ đến bác rùi.
1. Bác up cho em mod fix mặt cười để em pase vào rofs2 ha.
2. Đổi sang icon n8 thì cần mod icon n8 v12 hay mod icon n8 v30 vậy bác? Hay cho cả 2 vô lun? Bản này em thấy có thêm mục "hộp thư thoại" trong tin nhắn em thêm mod icon n8 có bị mất icon của mục này ko? Vì hồi trước bản cook của duythanh em cho icon n8 zô thì lại mất icon ở mục này
1 mình k có mod đó vì nó k bị lỗi nên k có fix
2 cần icon v30, thêm icon vào k bị mất hộp thư thoại đâu

nguyenlang90

Cái này là chỉnh lại 1 file txt... Nhưng cứ để N97 mini cho nó sang... Vì bây giờ 99% ứng dụng dành cho N97mini đều chạy ngon lành trên 5233 và 5230...

Rơi... là chuyện bt :D Đây tối nào cũng nằm đè trên e nó.. Nhưng sáng dậy vẫn nghe ..gọi tốt :))
ông có vợ chưa mà lấy đt ra đè vậy kàaa ,>:) rùi đã có mod fix mới chưa vậy

ThanhTungHT

Active Member
ông có vợ chưa mà lấy đt ra đè vậy kàaa ,>:) rùi đã có mod fix mới chưa vậy

Chưa tách được nha... Xong đợt bài tập lớn này.. Mới chiến đấu lại với e nó ^^

Vợ thì chưa... Nhưng e gái thì nhiều .. :D :))

nguyenlang90

Chưa tách được nha... Xong đợt bài tập lớn này.. Mới chiến đấu lại với e nó ^^

Vợ thì chưa... Nhưng e gái thì nhiều .. :D :))
thế à bận dữ ha ,thế ông có bản tiest 03 icon n8 nào đã fix một số lôĩ nhỏ còn lại kô gửi link cho mình đi thank trước

bom1973

1 mình k có mod đó vì nó k bị lỗi nên k có fix
2 cần icon v30, thêm icon vào k bị mất hộp thư thoại đâu

1. Vậy đây là lỗi do font chữ hà bác? Em dùng font androi của pro duythanh hồi trước đó thêm zô cfw này có hiện thị 7 trang kí tự và mặt cười ko?
2. Chỉ cần thêm mod icon v30 thui. Còn mod v12 thì có cần thêm vào ko? Hi hi bữa nay hơi bận ko có tg sắp sửa đi học nên muốn hỏi pro tỉ mỉ tí flash 1 lần cho ok lun.hi hi

Luu_Tan_Vu

1. Vậy đây là lỗi do font chữ hà bác? Em dùng font androi của pro duythanh hồi trước đó thêm zô cfw này có hiện thị 7 trang kí tự và mặt cười ko?
2. Chỉ cần thêm mod icon v30 thui. Còn mod v12 thì có cần thêm vào ko? Hi hi bữa nay hơi bận ko có tg sắp sửa đi học nên muốn hỏi pro tỉ mỉ tí flash 1 lần cho ok lun.hi hi
1 uh do font, font wa ben nhanhao dơwn là được
2 thêm icon n8 dành cho v30 thôi,

chipheoc6

ông noi' cụ thể hộ tôi tí nao?hihi,vif cái camera ko chup ảnh đc nên mun côk kais khác mù

Status
Không mở trả lời sau này.