• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-03 TEST for 523x by ThanhTungHT (12/8/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

ThanhTungHT

Active Member
sao kì wa! em cài bản 03 vào máy thì tự nhiên, 3 cái nút của em ko sáng đèn nữa! thường thường thì mỗi khi bầm vào nó sẽ sáng! giờ thì ko!
chỉ khi tắt rồi bật máy lại nó sáng 1 chút rồi lại ngũm!! ai biết chỉ em sửa với!

Tích Factory Set lúc Flash.Nhớ đọc phần Chú ý trên #1 bạn nhé !

co cai duoc cho 5800 ko ha cac bac'????
may em la 5800 bac tug
bao la 523x thi ko biet cai co xung dot gi ko ???:-?:-?:-?

CFW dành cho loại máy nào thì chỉ sử được cho loại máy đó !

giúp minh với. mình muốn chuyển CFW annymous for 5230 cua Duy Thanh thành bản Vietnamese-03 của Thanh Tung mà không được

Down cả Core và Rofs2 trên #1 và Flash .

sao k được bạn, k biết thằng cha này trốn đâu rồi bắt mình trả lời comment nữa

Bận cả ngày... Thời gian đâu mà onl... Ông là Vip trả lời các Mem là đúng rồi mà >:)=D>

01.02.03. ... là thế đó bạn!
// Vurain84: Nói cái gì final là cũng phải kết thúc sao?! Kết thúc giai đoạn này thì lại có giai đoạn khác, lại còn lôi nào là người dùng sym, rồi lại gì gì mà kết thúc, không ai dùng nữa vào, câu chữ sắc quá đến nỗi nổi cả da gà đây nè >:)
//Thôi gác chuyện này ở đây nhé!

1..2..3...4...5....v..v..v >:)>:)>:)
Từng ấy lỗi fix cũng mệt nghỉ luôn! Thôi tớ bảo nè, bây giờ mà có lỗi nào thêm thì đảm bảo đến 99% mem cũng không cần đến, và để thỏa 1 người mà hi sinh 99 per kia kể cũng không ổn! Cũng động viên Tùng cố gắng nếu có thể fix được nhưng...nếu khó quá thì thôi! Cái quan trọng nhất là ổn định thì đã có rồi, chứ còn bây giờ bắt fix được hết lỗi (từ cái nhỏ nhất đến những cái chưa được tìm ra tại thời điểm bây giờ) thì là điều không tưởng! Bởi dù gì thì thằng No cũng có hỗ trợ đếch gì cho hắn đâu, toàn hắn tự làm mà, nếu mà có những cái kiểu như là System Code-Guider thì đã khác, vậy nên bảo hắn phải làm thế nọ, phải làm thế kia thì cũng hơi khó nghe!
Nói chung là nên sớm kết thúc vụ fix những lỗi lặt vặt mà cho ra Final sớm cho anh em mừng!
PS: Cái EQ nhà tớ cũng bị click một lần là active luôn (but khéo khéo chút thì vẫn có thể xóa được) nhưng đó là sau khi add đủ mod lung tung vào rồi (đồ không được kiểm duyệt). Còn bản gốc thì không biết bởi vì tải rofs về phát là sửa ngay chứ không chạy ngay bản gốc của Tùng! Tùng đã nói là không có thì các mem nên tin đi, không nên đôi co thế, chắc chắn là số lượng mod các mem thêm vào bản test của Tung cũng không ít đâu!
Mà Tùng này, không nghe được thì nên bỏ qua chứ đừng nói những câu như thế, nhà tớ cũng chột dạ... >:)>:)>:)
Nên thêm chú ý: TEST BẢN GỐC lên đầu đi ha!

Câu chữ logic phết đấy chứ... ngày bé chắc là toàn 10 Môn Tập làm văn đây :D Đùa tý thôi.Thanks bài viết có ích rồi nhá >:)>:)>:)

Chỉnh sửa cuối:

ThanhTungHT

Active Member
còn 1 điều em còn thắc mắc là ko có thẻ nhớ có thề cfw dc ko dzya??

À quên .. Ko được nhé.. Vì Cache mình chuyển sang ổ E(Thẻ nhớ) mất rồi... Chắc là Flash xong sẻ lỗi linh tinh đấy bạn :)

Cứ Flash bình thường xem thế nào bạn nhé.. Chắc mọi thứ sẻ bình thường.Nhưng có thể sẻ bị Out khi lướt Web.

ThanhTungHT

Active Member
ak tien the bac cho em hoi bung file ro2 co fau nhu bac bun bao ko???http://www.pdaviet.net/showthread.p...RE-(s60v5)-với-NokiaFirmwareEditorCore2/page5 !!! neu nhu vay sao em bung file nay mai ko dc http://download565.mediafire.com/ft...5800v52.0.007+VIP™+30.07.2011(bunrieucua).rar ????????????? do la rò cua bac bun bac ay bao fai bung ra???

E đọc từ phần này nhé Ở đây mình lấy CFW C6 v40.0.021 - 5800 v52.0.007 port cho v52.0.101 cho dễ hiểu nhé!....

crickvn

À quên .. Ko được nhé.. Vì Cache mình chuyển sang ổ E(Thẻ nhớ) mất rồi... Chắc là Flash xong sẻ lỗi linh tinh đấy bạn :)

Cứ Flash bình thường xem thế nào bạn nhé.. Chắc mọi thứ sẻ bình thường.Nhưng có thể sẻ bị Out khi lướt Web.

ặc ặc! sao anh ko nói sớm hơn! em mới vửa tháo thẻ ra để cfw lại!! nó đang chạy jaf sắp xong rồi!! giờ sao anh? chẳng lẻ flash lại lần nửa à??

01239508793minh

vay cho em hoi ban rofs2 ay khong co duoi .c00 ma nguyen ban no nhu the nay:RM-356_52.0.007_prd.rofs2.V20 vi vay phan mem bung do ko the doc duoc vay em co can fai tu them duoi .c00 ko?
E đọc từ phần này nhé Ở đây mình lấy CFW C6 v40.0.021 - 5800 v52.0.007 port cho v52.0.101 cho dễ hiểu nhé!....

ThanhTungHT

Active Member
ặc ặc! sao anh ko nói sớm hơn! em mới vửa tháo thẻ ra để cfw lại!! nó đang chạy jaf sắp xong rồi!! giờ sao anh? chẳng lẻ flash lại lần nửa à??

Ko cần thiết.Flash xong lắp Thẻ nhớ vào.*#7370# là Ok.

Cần vọc nhiều thì mới biết nhiều... Sao e ngại Flash thế chứ... ^^

vay cho em hoi ban rofs2 ay khong co duoi .c00 ma nguyen ban no nhu the nay:RM-356_52.0.007_prd.rofs2.V20 vi vay phan mem bung do ko the doc duoc vay em co can fai tu them duoi .c00 ko?

Đuôi C00 là Core còn đuôi rofs2.V20 là Rofs2. Trong bài viết của Bún phân chia rõ ràng ra 2 cái đó e. E thử Đọc kĩ vào nhé ^^

crickvn

Ko cần thiết.Flash xong lắp Thẻ nhớ vào.*#7370# là Ok.

Cần vọc nhiều thì mới biết nhiều... Sao e ngại Flash thế chứ... ^^

tại mỗi lần flash là mấy cái game của em bị mất hết! với lại 1 phần là flash nhìu em sợ hư máy!! ^^

anh cho em cái yahoo di! có gì nc cho dễ

01239508793minh

dung do dung yahoo de~ tien noi chuyen hon anh add nick em nhe em thick voc may lam nhun g lai ngu:| nick em ne` :dark_And_warr
tại mỗi lần flash là mấy cái game của em bị mất hết! với lại 1 phần là flash nhìu em sợ hư máy!! ^^

ThanhTungHT

Active Member

Nik e là gì?

@01239508793minh : Vừa Add nik e.Để hum nào rảnh rảnh 1 tý a e mình nc...

bente402

Anh Tùng cho em xin m0d ko mở rộng menu đi.em thấy menu mặc định nokia đẹp hơn,mở rộng mất tiu đồng hồ

ajinomoto1410

thời gian này hơi bận nên không cmt trong topic của eng :D dù răng vận luôn ủng hộ bác =D> mong chờ bản mới của bác
p.s : em nghĩ nên cho mod nhắn tin nhanh vào bản này :D

M4_Vu0ng_001

thời gian này hơi bận nên không cmt trong topic của eng :D dù răng vận luôn ủng hộ bác =D> mong chờ bản mới của bác
p.s : em nghĩ nên cho mod nhắn tin nhanh vào bản này :D
có người thích có người không bạn ạ,mình thì thích nên tự thêm vào,còn đấy người ko thích,thêm vào lại rắc rối này kia,thà public cái mod ấy lên #1 cho nó tiện còn hơn...

ajinomoto1410

có người thích có người không bạn ạ,mình thì thích nên tự thêm vào,còn đấy người ko thích,thêm vào lại rắc rối này kia,thà public cái mod ấy lên #1 cho nó tiện còn hơn...
uhm :) mình cụng tự thêm vào, tốt nhất post lên #1 một số mod kiểu thế này cho có lựa chọn :D

Status
Không mở trả lời sau này.