• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-04 (CFW Belle V2) for X6 /5530 /523x /5800 by ThanhTungHT (02/11/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

ThanhTungHT

Active Member
Bản V2 nay còn mắc 3 lỗi đó là :
- Tắt nguồn sạc Pin đèn phím cứng sáng
- Lỗi Font "tùy chọn " trong trình xem ảnh
- Chua add ký tự Belle trong Danh bạ.

----->>> MONG ANH THANHTUNG FIX LAI MẤY LỖI TRÊN NHÉ ! THÂN
Xin lỗi bạn đi ! Tôi thấy đúng là chưa Add belle trong Nhật ký là đúng,Còn Các lỗi còn lại sao tôi ko thấy ? :-? Có ý đồ gì ko ta ?

lukesir

em dùng 5230. em đã Format thẻ nhớ truoc khi Flash n vẫn bị lỗi này anh ak. Khong hiện ký tự Belle "tùy chọn" trong trình xem ảnh mà nó hiện 1 symbol khác. Trong Danh bạ cũng vậy. Và tronh Nhạt Ký chưa được Add Symbol Belle. anh co thể Fix lại mấy lỗi trên không. Hjx

ThanhTungHT

Active Member
em dùng 5230. em đã Format thẻ nhớ truoc khi Flash n vẫn bị lỗi này anh ak. Khong hiện ký tự Belle "tùy chọn" trong trình xem ảnh mà nó hiện 1 symbol khác. Trong Danh bạ cũng vậy. Và tronh Nhạt Ký chưa được Add Symbol Belle. anh co thể Fix lại mấy lỗi trên không. Hjx
Có lỗi thì Show Ảnh lên đây ?

huankb

Vừa flash xong phải nói là quá tuyệt vời font chữ đẹp mượt ,ram hình như cao hơn bản 30/10.Cảm ơn anh tùng đã làm ra cfw này cho ae sử dụng

ThanhTungHT

Active Member
Vừa flash xong phải nói là quá tuyệt vời font chữ đẹp mượt ,ram hình như cao hơn bản 30/10.Cảm ơn anh tùng đã làm ra cfw này cho ae sử dụng
Bạn xem có bị lỗi như Mem kia nói ko nhé ! Mình sẻ xử lý chuyện này !
khi nào mới có Mod Browser belle vậy bác?
Bạn thử Mod V2 của sangbenh nhé :)
Đanh chuẩn bị có Mod Belle mới,ko xung đột với ký tự ~ đấy. Sangbenh đang làm :)

LeKhangAn

mình cũng bị lỗi này. Tạo 1Font hoàn chỉnh cho CFW Belle thật là khó :((
đồng ý với bạn này bị lỗi Fonts ở phần danh bạ Khi sử dụng ngôn ngữ việt nam
còn những bạn nào sử dụng ngôn ngữ tiếng Anh sẽ thì không bị lỗi fonts chữ

ThanhTungHT

Active Member
đồng ý với bạn này bị lỗi Fonts ở phần danh bạ Khi sử dụng ngôn ngữ việt nam
còn những bạn nào sử dụng ngôn ngữ tiếng Anh sẽ thì không bị lỗi fonts chữ
Ừm,đúng vậy.Mình quên chưa Test Tiếng Việt.
Sử dụng lại Font của Sangbenh #2 nhé :)

huankb

Đúng là khi vào trình duyệt ảnh và danh bạ phím tuỳ chọn nó hiện icon khá lạ không phải là 3 gạch anh à

annton

một vài ringtone N9 cho các bác đỡ nhàm chán nè
[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?ewdkz7y4urkktdi[/DOWNLOAD]

Quangnhuan8x

em được rồi nhưng khi cắm cáp nối usb vào máy tính thì nó không nhận nữa các pro xem dùm em... thanks.. liệu fomat thẻ nhớ có mất fw không mấy bác

Status
Không mở trả lời sau này.