• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-04 (CFW Belle V2) for X6 /5530 /523x /5800 by ThanhTungHT (02/11/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

ThanhTungHT

Active Member
Sửa lỗi font xong minhf thấy thêm 2 lỗi khác. 1 là khi xài tiếng Anh nhưng cái icon khoá phím vẫn là "khoá". 2 là danh bạ mất phần coppy bussiness card.
Bạn chụp hình lên dùm mình xem :) Mình vừa Flash lại :) Có coppy bussiness card trong Tiếng Anh và Icon Khoá vẫn bt :)
Mod Font dùng để Cook nhé ^^

Chỉnh sửa cuối:

lukesir

Anh ơi. Sao em chay Nokia Editor mà không được nhi? ko thay nó mở file Rofs j cả

trinhthang1990

1.ak thế còn cái dấu "~" khi mình dùng dấu "~" thì nó thành cái 3 gạch ở chỗ "tùy chọn" ý . đa fix có dẫu "~" chưa bạn ( hay symbol belle nó thay dấu "~" bang cái 3 gack ý
2. Font bạn edit sẵn trong roft2 ùi hay phải load font ở #2 rồi xóa ở resour =>rùi pate vô

ThanhTungHT

Active Member
1.ak thế còn cái dấu "~" khi mình dùng dấu "~" thì nó thành cái 3 gạch ở chỗ "tùy chọn" ý . đa fix có dẫu "~" chưa bạn ( hay symbol belle nó thay dấu "~" bang cái 3 gack ý
2. Font bạn edit sẵn trong roft2 ùi hay phải load font ở #2 rồi xóa ở resour =>rùi pate vô
Bạn đã tự trả lời cho câu hỏi của mình rồi nhé ! Cứ thế mà tiến hành :)

doanduylinh

Còn lổi này nà Tùng

hien98

hux, ai có bộ icon n9 + swipe to unlock như trong hình thì share cho mình với, mong các bạn giúp đỡ =.=
p/s: mình đã xin Tùng lần này là lần thứ 3 rồi nhé, không cho cũng không nói một tiếng ...

thaihoc3

Idm của mình lỗi . may quá dow bt lại được

chuẩn bị flash thôi

thanks chủ topic :!

Status
Không mở trả lời sau này.