• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-04 (CFW Belle V2) for X6 /5530 /523x /5800 by ThanhTungHT (02/11/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

missthuha

ai có mod menu 4x4 hay 4x5 càng tốt cho miss xin đi! nhưng nếu hok có thanh trượt thì càng tốt nữa!miss làm đc nhưbg sang cfw này miss hok làm đc menu 4x5 hok có thanh trượt hix

missthuha

mà anh tùng xem xét sao!đã hết lỗi chưa ùi ra final đi hihi mà miss nhờ anh cook jùm 1bản mà toàn fải đợi hok àk! àk mà anh rảnh cook cho miss 1bản x6 nữa nhé hi mới wa x6 lên vẫn hok bít nhìu về nó hix mà đang dùang điện trở wa điện dung dùng mấy bàn fím bai du cứ fải chạm cả ngón tay vô che hết chữ mà đôi lúx hok chính xác hix cảm ứng điện trở tuy hok kéo đc nhưng có móng tay dùng vẫn thích hihi

vitconke

Các bạn cho mình hỏi mấy vấn đề sau nhé:
1 - khi mình Flash bản này thì hay bị tối màn hình khi mở khóa ( dù dùng cần gạt hay là phần mềm mở khóa ), mặc dù mình đã để đèn màn hình ở chế độ sáng nhất.
2 - nếu mơ máy lên mà bị tối màn hình, thì mình thường để màn hình tự tắt ( tức là đen ngòm ấy ), rùi chạm vào lại thì màn hình lại sáng lại như cũ. (tức là sáng nhất )
3 - mình Flash bản này thì khi để màn hình tự tắt nhưng khi chạm vào thì lại sáng lên lại...vậy là hình như không tự khóa hay sao ấy...
P/s: Mình sài N5233 bản Non Lock..dung PM khoa máy Slide to Unclock...

barracuda

bác thanhtung cho mình hỏi chuyển từ mod bàn phím S^3 sang bàn phím thường ntn ,qwerty ấy :D thks

LeKhangAn

xin link QT xài đc cho bản này với mình cài mấy bản không đc
Nếu bạn xài phần mềm AK thì cài QT 4.7.3+ Pat 1.1.3
còn những phần mềm khác thì bạn cài QT 4.7.3+ Pat 1.03
là xoán được nó hết roài

chithienvu

Máy mình flash bản v1 rồi, giờ muốn flash v2 có cần phải down 2 cái rùi flash lại ko hay chỉ cần down cái ROFS2 về flash thôi.

Nguyendaivuong

2pic yên bình nhỉ, hihh, đang đợi bản final ra thì phải, rùi âm thầm lặng lẻ đợi chờ nokia ra bản mới để tiếp tục cook heee

NTiolanDatluu

sao vao ung dung can truy cap du lieu hay ket noi mang deu bi ? Cho phep lan nay,cho phep phien nay k vay.
Vao app manager.tuy chon...k thay luon duoc phep o dau het.

vào cài đặt > cài đặt kết nối mạng chọn Automatic :D

Status
Không mở trả lời sau này.